Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

masikini simba..!!. yafanyiziwa tena.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Ule mpambano wa kukata na shoka uliokuwa unazikutanisha timu mbili kati ya simba ya Tanzania na Asante kotoko ya Ghana umemalizika ambapo simba wamaefanyiziwa tena.
    Kipindi cha kwanza kimeisha bila timu kufungwa. lakini kipindi cha pili kimeanza kila timu ikionyesha cheche zake lakini dakika ya 73 mchezaji wa asante kotoko MICHAEL ANABA ameweza kupatia timu yake goli. hadi mpira unaisha;
    SIMBA 0 - 1 KOTOKO.
    simba wamejitetea kwamba walichezesha kikosi cha pili Ndo maana wakafungwa. MIA
     
  2. c

    chama JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walichezesha cha pili cha kwanza kilikuwa wapi?

    Chama
    Gongo la Mboto DSM.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    napenda kupata maoni ya crushwise. Mkuu vipi timu yako? ni kitu gani kimeisibu? Mia
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    si unajua kikosi cha kwanza kilikuwa kwenye michuano ya cecafa au hujui?. mia
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu unaposema kua Simba imefungwa TENA, kwan mara ya kwanza ilikua lini??
    Au nawe unaungana na wale wanaodai Kili Stars nayo ilikua Simba??
    Sio poa namna hiyo!!
    Tumefungwa hii tu moja, kama unafurahia basi subiri kiama chenu kutoka Zamaleikh kwenye Klabu Bingwa Africa.
    mia.
     
  6. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Simba wamechezesha wachezaji watano wa timu ya vijana waliopandishwa kwenye timu ya wakubwa.
    Wachezaji wengine Kaseja,Jabu,Nyoso,Kazimoto nk wako K'njaro stars.
    Kama wamefungwa 1 tu ni sawa na ushindi kwa Taifa kubwa! Kotoko wamekuja na wachezaji wote muhimu!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia rage usiku huu anasema aliamua kuchezesha okwi na kaseja baada ya kuona akiingiza timu nzima watasema heeeeee timu ya kilimanjaro imefungwa tena kwa hiyo mpwa wamesoma nyakati kuweka yosso
     
Loading...