Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini pole,hizi ni laana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaslaws, Jan 13, 2012.

  1. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Pole sana mh.kikwete kwa matatizo yanayolikumba taifa lako,matatizo yote yanayo tokea ,ufisadi,mfumuko wa bei, kuongezeka kwa umasikin,uchumi kudolola,viongozi ktk serikali yako na wewe mwenyewe kuropokwa,n.k,n.k yote hayo hayatokei kwa bahati mbaya,mh ukweli ni kwamba umelaaniwa,uliba kura zetu ukalazimisha kuapishwa nakua rais,ukwli ni kwamb wewe haukua changuo letu,bali Dr W.P.SLAA ndo changuo letu na atabaki kua changuo letu.Mh.ustafute mchawi ktk uongozi wako ni wew mwenyewe hzi ni laana kwa dhuluma uliyoifanya ku2ibia kura zetu,ila msing ulilofanya na 2nashukuru ni kukomaza kiswahi kwa kurudisha baadh ya misamiati iliyo kua inapotea kama..kwapua,limbikiza,kujitwalia, pigambizi,fisadi,n.k.mwsho, nakuonea huruma sana Mh,hii laana itakuandama tu na bado,..cha msing tunachokuomba ni tuachie nchi yetu ukapumzike uko kwenu,laana unazo wewe ila mateso tunapata sie chondechonde mh..!
     
  2. N

    NGONYA NM Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aachie ngaz dr wa ukwel ambae ndo chaguo le2 aendesh nchi. Na bdo waliompa kura jk nao pia wamechangia hii laana! Itawala nawao
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni laana, basi imefika penyewe haswa.
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa inabidi wananchi tufanye maamuzi magumu
     
  5. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii laana ni balaa tupu inawala wote hata wasiompigia kura jamaa I mean JMK.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi sipo,nimeshaanza kutafuta uraia wa rwanda.
    muda si mrefu hamtaniona tz.
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata neema ndivyo ilivyo. Mungu hunyeshea mvua wote, waovu na wachamungu.
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mamluki utawajua tu.
    OTIS
     
Loading...