Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini na mgao wa umeme

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAKAKI, Sep 9, 2011.

  1. M

    MAKAKI Senior Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masikini wengi hapa nchini waliposikia kuwa kutakuwa na mgao wa umeme nchi nzima walifurahi sana na kuipongeza serikali ya Jk kwamba kweli selikali imeamua kutujar yaani sasa kila mwananch kuvutiwa umeme!.
    Baada ya mwezi kupita wakaona hali ya maisha imekuwa ngumu kupita kawaida na ilivo kuwa, maana hata kwa kusaga nafaka hakupo na hata wale waliokuwa na umeme wakogizan ndipo
    walipo anza kuidai serikali mgao wao wa umeme walioahdiwa na serikali!
     
  2. M

    Mambina New Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wenye kipato kidogo Mgao umesaidia kurekebisha bajeti zao. Umeme wa Elfu 10 miezi 6
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maisha yamekuwa makumu mpaka kwa mifungo kama kuku,ng'ombe na wengne wanaofugwa na binadam bila kusahau nguruwe kwa sasa gunia la pumba linauzwa kati ya elfu 20 - 30.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Napita tu. Habari za huko kwenyu?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Vumilia tu mkuu.
     
  6. o

    othorong'ong'o Senior Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani masikini ni nani hapa Tz?
     
Loading...