Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini Magie wa London!

Discussion in 'Entertainment' started by Mtoto wa Mkulima, Nov 26, 2007.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Sio wewe tu!
    Wapo watu kibao ambao wanadhani kwamba wao wanaelewa zaidi kuliko wengine, ndicho hicho alichokumbana nacho Maggie, kwa kutoa ushauri ambao umemrudi vibaya sana! Yeye alimuonya Michuzi kuhusu zile lugha, My Wife Wake", "My husband Wake" nk, kwa kudhani Michuzi haelewi nini alichoandika, kumbe ile ndiyo lugha ya pale kwa Michuzi, ambayo hunogesha lile baraza. Matokeo yake ndio akawavagaa hao akina "ANONYMOUS" waosha vinywa, ambao wametapika kwenye maoni ile mbaya.
    Hata mie nilimuonea huruma sana Maggie.

    Mimi bado nasisitiza kwamba, "Ni Busara mara Nyingine kukaa Kimya kuliko kujifanya unaelewa, kumbe uko nje ya somo"
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ana mkandamiza Magie? usimvunjie ndoa bwana...... teh teh teh
     
  4. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaah mkuu sio kumkandamiza kindoa au kinyumba bali kumkandamiza kimaoni.
     
Loading...