Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini M-Tizii na umasikini wake wa akili...

Discussion in 'Jamii Photos' started by engmtolera, Feb 18, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tunaweza kujionea wenyewe jinsi tunavyoonewa,kama vile tu watuma ktk maamuzi yetu juu ya vitu vyenye maslahi na nchi yetu,huku kina kanumba wanatumiwa na wenye pesa,huku mdini hayatunufaishi,basi ni tabu kila sehemu

    kwa hisani ya WWW.WAVUTI.COM
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WaTZ tulivyo malofa tuwaendelea kuwachekea viongozi wetu
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwl Nyerere alisema madini hayaozi huko chini,nasubiri hadi hapo vijana wangu watakapo kuwa na uwezo wa kuchimba wao wenyewe ndio waanze kuchimba,tuka mwona mjinga,haya sasa ni wa 3 africa kwa uwingi wa madini,lakini faida yake haionekani
     
  4. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapa big up akina marwa, chacha, wambura, nchoka wao mavuno yakiwa mengi huvamia mgodi north mara! Big up
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wanagawana masalia yaliyobaki
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Acha tu Eng. Tziiiii shamba la bibi.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda kwa vidole.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    shamba hili wanaolifaidi sana ni wakuja,wenyeji tunaumia na tindikali na polonium
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni bora kwa vidole lakini wazawa wanafaidi kuliko kwa machine tuna ambulia tindikali
     
Loading...