Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini Haji Manara!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jamadari, Feb 24, 2010.

  1. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    LILE sakata la tuhuma za utapeli linalomkabiri Katibu Mwenezi wa zamani wa Umoja wa Vijana wa Chama cha Mapinduzi (UVCCM) Mkoa wa Dar es Salaam, Haji Manara, leo limeingia katika hatua nyingine baada ya katibu huyo kupewa dhamana kisha ghafla kudakwa tena na polisi wa kituo kikuu jijini Dar es Salaam nje ya Mahakama ya Kinondoni. Kamanda huyo wa zamani wa CCM alidakwa katika mahakama ya Hakimu Mkazi Wilaya ya Kinondoni ambako anakabiliwa na kesi ya utapeli wa magari. Alikamatwa na askari watatu ambao walijitambulisha wanatoka kituo kikuu, walimwambia Haji kuwa ana tuhuma zingine nzito za utapeli wa magari mengine matano na shauri lake limefunguliwa katika kituo hicho.



    [​IMG]
    Manara akiwa amezungukwa na askari kanzu wa kituo kikuu cha polisi mara baada ya kutoka mahakamani.

    [​IMG]
    Manara akiwa chini ya ulinzi akielekezwa kuingia kwenye gari.

    [​IMG]
    Gari lililombeba Manara likiwa tayari kuondoka kuelekea kituo kikuu cha polisi.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Da..
    Hivi kwa nini hizo kesi wasingeziunganisha kwenye jalada moja?
    Maana zinafanana
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maskini Manara ananikumbusha baba yake tulivyokuwa tunamwita COMPUTER enzi hizo za Yanga ya miaka ya 70
     
  4. D

    Dingituka Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninachotaka kujua kama ni kweli jamaa ni tapeli au anaonewa. Mwenye adat azishushe basi humu
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi nashangaa sana Watanzania wenzangu ni nani alieturoga ? mbona tunahuruma sana, masikini Haji ? masikini wa nini.? sasa hata huyu Tapeli, tunamuhurumia.
    Haji mwenyewe amekiri kua kajitia Aibu kubwa, yeye mwenyewe, fmilia yake, na hata chama chake cha majambazi oooh, sorry CHAMA CHA MAPINDUZI, aende akale maharage, iwe fundisho.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Washikaji wake wa Saigon wameshindwa kumsaidia.
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika kama watu wawili tofauti wakiwa wanamshitaki mtu mmoja kwa kosa linalofanana ni lazima waunganishe mashitaka kwenye jalada moja!!
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Poor him.I real feel sorry for him.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Ngongo, ukitaka kufahamu kama una marafiki wa kweli wewe patwa na tatizo ambalo linahitaji muda wao sana au kuzunguka buyu!!! Atakayesalia nawe hadi mwisho wa tatizo huyo ndiye rafiki wa kweli.

    Tunajidanganya tunapokuwa na kipato una marafiki kibao, kwa kuwa mnaweza kutumbua pamoja wakati change zipo!!! Ngoja uonekane unafilisika kama hujaona kila mmoja akisepa taratibu!!! Waulize watu ambao walishavuma sana na utajiri au hela za mashaka halafu wakachinja uwaulize ni marafiki wa design gani na kiasi gani walikuwa nao awali na sasa wamebaki wangapi au kama hawajasepa wote na kupata wapya wa hali yake ya sasa!!!! Kuwa makini na marafiki zako!!!!!Usije ukafikiria kundi lako la kupigia ulabu na nyama choma na totoz basi ndiyo chanda na pete wako!!!! Thubutu!!
     
  10. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utavuna ulichopanda
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Saigon hamna chochote zaidi ya kunywa gahawa tu na kutafuta ma........a tu
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama ni tapeli anastahili huruma ya nini? Kweli watanzania mnabehave kama waumini wa Kakobe.......haya ndo mambo ya babu Seya, kaharibu watoto afu mnataka Mh.Rais amsamehe!!

    Ukiishi kwa upanga ....utakula kwa upanga!!
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa namuona haji mbali sana baada miaka 2 au 3 hv...hata ubunge angeweza kuja kupata au hata udiwani au hata ukuu wa wilaya....maana ana ujomba na mkuuluu wa kuutafutizaaaa...upooo
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio sampuli ya vijana wa CCm; Haji anatapeli magari ya watu na wakina Nchimbi wanafanya utapeli/ufisadi wa elimu !! Hao ndio vijana mnaotaka kuwarithisha uongozi wa nchi sio? CCM mmefulia.
     
  15. K

    Kwaminchi Senior Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ule msemo wa kisheria unaodai kuwa "mtuhumiwa hana hatia, mpaka pale mahakama itapomtia hatiani" unahitajika hapa.

    Tuwaonee huruma waliotapeliwa kwa kiwango kile kile tunachohitajika kumwonea huruma aliyetuhumiwa.
     
  16. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #16
    Apr 11, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hivi haji Manara sio yule mtoto wa sunday manara yule zeruzeru?samahani ninauliza tu kwa heri tu bila shari
     
  17. M

    Mutu JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Ndiyo yeye ingawa wengine wangependa utumia Albino.......kwangu sawa tu
     
  18. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo yeye. Sunday Manara ssiyo mlemavu wa ngozi aka zeruzeru. Kiswahili ndugu.
     
Loading...