Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini Diamond huu ndo mwanzo wake wa kufilisika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by oldonyo, Oct 10, 2011.

  1. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanajamvi leo hii kila kona kumezagaa skendo ya diamond ya kufanya utapeli baada ya kupokea advance kutoka kwa promota na kutotokea kwenye shoo uko arusha,promota anadai alimlipa diamond advance pamoja na tiketi ya denge pamoja na kugharamia garama za malazi na chakula lakini kapotezea shoo inavosemekana jana watu waliingia ktk shoo lakini adi saa nane za usiku jamaa hakutokea kilichofuata ni mashabiki kufanya vurugu na kualibu ukumbi na madansa wa diamond kupelekwa lupango.swali je huu ndo mwanzo wa kupolomoka kwa diamond kama enzi zile za kina mr nice?nawasilisha.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    asingeweza kufika kama alipewa tiketi ya "denge" hhahahaaaa, si ndio vijana wa bongo kidogo tu keshajisahau (sio wote ila walio wengi)
     
  3. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wema amemficha mapajani.
     
  4. m

    mama jemima Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda usafiri wa "denge" ulikuwa mgumu kupatikaha! Haahaha!
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwanini aporomoke...hayo ni matatizo kazini nani ambaye ana uhakika hawezi kupata matatizo eneo lake la kazi,mwenyewe ashasema atafanya shoo nyingine bure kwa gharama zake mwenyewe!!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dogo kaparamia pori na kiwembe

    going down down down
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    akili matope, nadhani anajiona kamaliza kika kitu, tutamsahau sasa hivi
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ana bahati ya kupakia ndege ktk umri mdogo. Enzi zetu ndege wanapanda madingi tu. Hata hivyo afilisike kwani alishawahi kuwa tajiri?
     
  9. jipitishe

    jipitishe Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hapo sasa
     
  10. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Alikuwa bado kwenye Honeymoon ya Engagement!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mdo wasanii wetu wa kibongo hao
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Nadhani Mr Nice inamuuma hii zaidi ya sisi"
    Dogo hajui hapo alipo amefikishwa na watu anaowakimbia, hao hao ndio watamshusha"
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ameshasahau dhiki kipindi hicho anasaga soli ya viatu kumfuata mshikaji aliyemtoa kwenye game pale Sinza
     
  14. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ila tusimlaumu sana ruge ndo anaweza kuwa chanzo kwani huwa apendi maendeleo ya wenzake.
     
  15. k

    kishanshuda Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nahisi alikuwa anab.....ndwa na jimama lake aliiekuwa miss TZ miaka kama mi5 ilopita ambaye kila siku anatudanganya ana miaka 21......lol
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kutoka Mbagala mpaka airport kupanda ndege ni maendeleo makubwa.teh teh...
     
  17. f

    fettie Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmh nampa pole awaeleze tu klchomcbu mpaka hakuweza kutokea na jnc gan atawaburudsha wapnz wake wote wa atown
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kalewa misifa huyo ndo maana anasumbua watu, wasanii wetu tz kweli elimu haipo
     
  19. J

    JabuJuma Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May b kuna matatizo coz huyo kjana anaga matatizo kiufupi muhim promota achonge na huyo kjana mishe ilo mfanya actimbe pande za chuga
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    sijawahi kuvutiwaga na sepetu
     
Loading...