Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini CUF, wapo bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Jul 4, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wamefunikwa, wakakubali na wakasinzia...

    Wapi Hemed Rashid? Tangia kikao cha bajeti kimeanza sijawahi tena kuwasikia... wapo?

    Angalau yule jamaa wa Lindi Mjini, na yule mama Viti maalum wa Tabora, nimewasikia mara moja.

    CUF Vipi, Mpoooooo?
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapo. Siumesikia wakisema mwenyekiti wa chama chako ni DJ?
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mke humweshimu mmewe.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Oook... Ndo maana hawasikiki... wenzao wanajadili bajeti, wao wanajadili ma-DJ...
     
  5. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    haha haha ah, mwingine akasema hakuna mgomo wa madaktari, then akasifia kuwa na kiongozi Profesa,,,sasa huku CDM maprofessa si wapo karibu 100, Mnyika au Lema wana akili za kufikiri mara kumi ya Professa wa CUF..uongo kweli?
     
  6. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    HAMAD RASHID nimegongana naye juzi (j3) katikati ya mji wa DAR anaendelea na maisha.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo tena, tunamalizia "arobaini" za CUF baada ya hapo hata kwenye historia watatoweka! Cheza na "nyinyiemu" wewe!
     
  8. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wapo katika kutafuta mafuta na kupata nchi yao kama sudani ya kusini walivyofanya. Together they stand.
     
  9. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba kaajiriwa na Maalim Seif ambae nae ameajiriwa na Waarabu Oman, ukweli ndio huo.
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nikimkumbuka Seif Hamad enzi zake..nikilinganisha na sasa alivyokuwa mpole then naanza kuamini siasa inahitaji umakini sana maana mtahangaika lakani mwisho wa siku wanafaidi wangine tena wanawasahau mliowaweka pale..
     
  11. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    unadhani siasa za BONGO zina tabirika!
    hivi unawakumbuka NCCR mwaka 1995...... wafananishe na sasa
    halafu piga picha chadema 2025....................!!
    (natabiri kama chadema ikiangukia pua 2015..... basi itakuwa kama NCCR story yake!!!!!)
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama hatutaki kuangalia hii mifano shauri yetu e.g Augustino Mrema, Tambwe Hiza, Masumbuko Lamwai, Steven Wasira just to mention some few. Jibu la haraka wanasiasa wengine wanaganga njaa once they are in kwishney...
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Every person is corruptible... we only differ in price...
     
  14. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwelii!!
     
  15. M

    MTK JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Wanaonaje DJ anapiga mziki apendao na wao wanacheza; Nani mjanja DJ au mwali wa ndoa ya mkeka!?
     
  16. M

    MTK JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Twaibu sheikh; ndio mila za kwetu Afrika na kiafrika.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mke bora hukaa kimya mume akiongea na wanaume wenziye
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,573
    Trophy Points: 280
    Endelea kutabiri Mr sheikh yahya hussein, aka kajura.
     
  19. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wapo yule alikuwa akijisifia Elimu mwanaume mwanzake
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge siku hizi watu wanaangalia chadema vs ccm na nccr kidogo machali na mkosamali nawakubali sana.cuf,Tlp,udp, kwisna
     
Loading...