Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini bibi wa watu..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Anatomy, Feb 7, 2012.

  1. Anatomy

    Anatomy Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilitokea pande za mbagala...
    Kuna bibi mmoja alikua na miaka 20 tangu ahamie mbagala hajawah kupata siti
    sa siku hiyo katika kugombania basi akapata siti
    ghafla akaanza kulia
    konda-"bibi mbona unalia???
    Bibi-" mjukuu wangu tangu nihamie mbagala nna miaka 20 sijawah kupata siti ndo kwanza leo....uku akiendelea kuto a machozi kwa uchungu....

    Ghafla konda akamwambia....HATA HIVYO BIBI SITI ULIYOKALIA NI YA DEREVA KWA HIYO NYANYUKA dereva kaenda kujisaidia....na yuleeeeee anarudiiii

    bibi alianguka chini na kuzimia...!!!
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbagala iko nchi gani mkuu ?!
    ***

     
  3. Anatomy

    Anatomy Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo pande za dar...temeke
     
Loading...