Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashuka ya Rangi ya Zambarau(Purple)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Sep 13, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wiki hii Wanasayansi wamekuja na utafiti wenye manufaa kwa wengi.

    Watu wengi, sio wanawake wala wanaume huwa na matatizo ya unyumba lakini hawasemi. Hujitangazia ushujaa wa uongo. Utamsikia mtu akisema mimi? Wee...kumbe wapi Bure kabisa.
    Lakini wanasayansi wa uingereza wamegundua kwamba kuna njia rahisi ya kuaminika na bora kuliko ya mtu kutumia madawa ya kusisimua ashiki.

    Wanasayansi hao wa shirika la Retailer Littlewoods wanasema siri ya ubingwa kitandani unategemea mashuka ya vitandani.

    Katika utafiti waliofanyia familia 2,000 za uingereza, watafiti hao wamegundua kumbe mashuka ya rangi ya zambarau au purple ni kiboko yao.

    Na Utafiti huo unaonyesha kuwa waliotumia rangi hiyo walifaulu kuonana kimwili wastani ya mara 4 katika wiki moja na wale waliotumia rangi nyegine matokeo ilikuwa ni kujitahidi na kufaulu mara moja peke yake.

    shirika hilo la Retailer Littlewoods la Uingereza linasema shuka hizo za rangi ya zambarau zinaleta ashiki au hamu kubwa katika tendo la ndoa

    Source BBC
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tafiti nyingine hizo mmmh
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    nawaonea huruma wanaotumia mashuka rangi nyeusi
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mashuka meusi yanapunguza nguvu za kiume.....ni chanzo cha ushoga
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Tafiti zingine kama za kichawi!
    Tuseme tu a colourful, clean, un crowded room is enticing. Sio kila siku shuka nyeupe, siku zingine unaji-surprise na cool colours. Ila kushikilia zambarau, kama mtu hapendi je?
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh!
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kaunga WanaJf wengi wana matatizo ya unyumba...Kesho ukienda Kariakoo utakuta mashuka ya zambarau yote yameisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, itabidi nifanye hako kautafiti; sijui nianzie HSC?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sasa ww umeachika.....huo utafiti utaufanyaje?
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nataka kujua wanaJF wangapi wanamatatizo ya unyumba as u have suggested!
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Aaah kumbe hivyo....hapo sawa....

    Hivi kwa nini umeachika? (hutulii nyumbani au una mdomo mrefu)
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wif Kaunga, umeachika?!
    Hebu zibitisha tafazali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata sijui Boflo kapata wapi hiyo idea, no-****in-way! Eiyer si quiter, he is real into me na mpaka sasa hivi sijampa sababu yoyote ya kuniacha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nani kasema nimeachika? It very hard to get rid of Kaunga weye!
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    na mashuka ya rangi nyekundu huhamasisha sana na kuvutia kurana TIGO???
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nilitaka nishangae unajua! Manake kwetu haijawahi kutokea mtu kuacha wala kuachwa! Boflo ana hamu ya kusutwa!
    Msalimie kaka Eiyer,nimewamisi hadi nimewamisplace.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Una ubia nini na hiyo kampuni kuuza mashuka ya purple?Maana hili promo halieleweki...
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Boflo I love this! Kicheko! Na wasinunue wakakaa kimya lazma watupe taarifa ya matokeo ya zoezi hlo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mi naamini,akili ya mwanadamu inataka kuchangamshwa jamani!
     
  20. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wa TZ hatujatumia mashuka ya zambarau,tayari idadi ni kubwa kuliko ya utafiti,tukitumia si itakuwa kasheshe majumbani!
     
Loading...