Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashujaa wetu wa vita vya Kagera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Jul 27, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG] Amiri Jeshi Mkuu Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na wananchi wakati wa Maadhimisho ya Siku ya Mashujaa iliyofanyika huko Kaboya mkoani Kagera Jumamosi hii.
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiambatana na Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama Jenerali Davis Mwamunyange wakikagua baadhi ya Makaburi ya Mashujaa wa vita vya Kagera huko Kaboya, wilayani Muleba Mkoani Kagera.​
    July 26, 2009Posted by dailyhabari |
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mungu awapumzishe pema peponi
     
Loading...