Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashujaa wetu: MKWAWA NA KIJEKETILE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, May 4, 2008.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wamakumbukwaje? Kwangu mimi hawa ndio mashujaa pamoja na Wazanzibar waliomwaga damu kwenye mapinduzi

    Asha
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,546
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    hivi kweli kuna barabra hata moja Tanzania inaitwa barabara ya Kinjektile Ngware?.au hata shule ya serikali yenye jina hilo?
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ukiuliza utaambiwa shujaa nchi hii ni nyerere tu, na wamesahau kuwa kuna makamanda walipambana kabla yake ila historia inawafinya na kumpa shavu zaidi jamaa...
     
  4. R

    Rubabi Senior Member

    #4
    May 4, 2008
    Joined: Nov 30, 2006
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida serikali yetu baada ya mkoloni ilichukua falsafa ya mkoloni ya kufikiria kuwa yoyote anayeipinga serikali ni adui, kinjikitile na mkwawa ni mashujaa wa kwanza waliotufundisha kupingana na maovu, yawe yanatoka kwa Mkoloni mweupe au CCM.

    Ni aibu kubwa sana kwetu kuwa hawa mashujaa hawatambuliki ipasavyo,tusingekuwa na hawa hata wakina Nyerere wasingekuwepo!
     
Loading...