Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashuja wa m4c kutoka nyololo wapokelewa kishujaa mbeya jioni ya leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndyali, Sep 6, 2012.

  1. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Itakumbukwa kuwa makamanda kutoka Mbeya walijitolea kwa ghalama zao kwenda kuongeza nguvu katika vuguvugu la M4C kwa kutoa elimu ya uraia katika vijiji vyote vya mkoa wa Morogoro, kwa mafanikio ya Morogoro tayari ripoti ishatolewa na mkuu wa oparation hiyo. Walipotoka Morogoro Makamanda hao walitua katika vijiji wa mkoa wa Iringa wakienda nyumba kwa nyumba na kuharibu kabisa ngome za ccm vijijini katika vijiji vya jimbo la Mfindi, wote tulisikia Dr. Slaa akieleza mafanikio katika vijiji vya wilaya ya Mfindi, taarifa ya Dr. Slaa iliwashitua usalama wa taifa na polisi wakalazimika kupanga njama za kuwaunganisha Makamanda wa Mbeya na kesi ya mauaji ya RIP Mwangosi. Hivyo polisi waliamua kuwakusanya makamanda 32 wa Mbeya waliokuwa wamejichimbia vijijini kutoa elimu ya uraia. Siku ya leo baada ya kugundua kuwa somo lao halieleweki kwa watanzania wamewaachia, na jioni ya leo msururu mkubwa wa magali yaliyotoka kuwapokea mashujaa wetu mpakani mwa Iringa na Mbeya umepita hapa maeneo ya ccm kwa shangwe kuu ya ajabu. Kweli Mbeya wamedhamiria kuwa mashujaa wa M4C.
     
  2. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Polisi walikuwa wanazunguka mitaani wakitoa somo?.
    Je linahusu nini?.
     
  3. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kyaiyembe, Usiwe mvivu wa kuelewa lol.
     
  4. z

    zee la weza Senior Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii habari umepika, inawezekana wewe ni gamba
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo waliokuwa Nyororo wooote ni wageni? Tunaambiwa Polisi walikuwa wageni na makamanda wa CDM nao kumbe walikuwa wageni toka Mbeya. Hatari wageni kwa wageni wanapambana!
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hili la kobe hili si bure. Mud ondoa hii kitu hapa.
     
  7. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari si ya kweli!hakuna kijana wa Mbeya aliyeenda Iringa,ila tulikuwa tumepanga kwenda tarehe 9-9,kwenye mkutano ambao ungefanyika Iringa Mjini,cku ya Hitimisho!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Bado mnazidi kuchanganya mambo. Toka Mbeya kwenda Iringa kwa hiyo hakuna tofauti na CCM wanaobeba watu kwenye mafuso?
     
  9. t

    tenende JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo shule au bangi?!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Ukombozi utaanzia Mbeya
     
  11. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli kwani sentensi yako haikuweka wazi nani hakueleweka kwa watanzania, na ndiyo nikataka kujua ni somo la nani halikueleweka badala ya kunielezea unaniambia tatizo nililonalo, Sawa sikukuelewa nifafanulie." Hivyo polisi waliamua kuwakusanya makamanda 32 wa Mbeya waliokuwa wamejichimbia vijijini kutoa elimu ya uraia. Siku ya leo baada ya kugundua kuwa somo lao halieleweki kwa watanzania wamewaachia"
    Ndiyo tatizo shule maana nilifundishwa kuwa kama kuna kitu sijaelewa niulize ili nieleweshwe zaidi. Hilo ni kosa?.
     
Loading...