Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashtaka ya nini wakati umetoa ushirikiano mzuri tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tongue blister, Mar 25, 2010.

  1. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo naona wana jf wengi weshajiandaa kwa wk japo siku baaaaado kabisa !!!! wazee wa Jackie D, Captain M, Konyagi, Damu ya Mungu, TBL wazee wa mujini bila kusahau wale wa uwanja wa fisi na wapenda supu za pweza weshaanza ulizana wapi pakwenda kufanya mashambulizi. Lakini yote hayo msijisahau sana kwani zipo Kesi nyingi mahakamani ndani na nje ya nchi yetu zihusuzo tabia mbaya ya baadhi ya wanaume wenye kubaka wake zao au wapenzi wao.

    Napinga tabia hii ya ubakaji kwani ni udhalilishaji na uvunjaji wa haki za binadamu kwa wanawake.

    Ila baadhi ya dada zetu wanaitumia sheria hii ya miaka miwili ya kifungo na faini isiyo chini ya shilingi za kitanzania 10,000,000 kama mtaji katika kuwarubuni baadhi ya wanaume.

    Kisa ambacho kimenivuta leo kinafanana na kisa lilichomtokea jamaa mmoja miaka 3 iliyopita. Kutokana na maelezo ya jamaa huyo ni kwamba mpenziwe aliamua kumshtaki ili aweze kupata hiyo fedha ( 10milion) kama faini ili aweze kufanya biashara zake.

    Jamaa ktk maelezo yake anadai wakati wanafanya tendo la ndoa kwa siku hiyo iliyompeleka mahakamani kisha kifungoni na faini juu, mpenziwe huyo alikuwa shujaa kweli kweli katika kukata kiuno na kumkumbalia kimahaba, na si hilo tu bali hata kabla ya hapo binti aliweza kuonyesha umahili wake mkubwa katika kunyonya koni vizuri.
    Sasa mimi nauliza kama kweli huyu dada alikuwa anakata kiuno na aliweza kunyonya koni siku hiyo kwanini aliamua kwenda mshtaki mpenziwe?

    Hivi kweli mtu unabakwa kisha unakata kiuno na kumkumbatia mtu kimahaba ili asikuachie kisha una kwenda kum shtaki mahakamani ? Kweli huu ni uugwana jamani ? nauliza dada zangu wenye tabia hizo... Kweli huu ni uungwana, eti kisa shilingi milioni 10 tu una mfunga mpenzio , Nauliza jamani..HUU NI UUGWANA ?.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    duh.....mbona heading kwanza inatisha! hebu tumia maneno mepesi kidogo mkuu.

    nafikiri kwa mfano ulotoa, ingelikuwa maneno ya huyo mwanamme ni kweli tupu, basi asingelikutwa na mashtaka ( au mie tu sijafahamu hiyo kesi yenyewe?)
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani TB umejuaje yote haya?
     
  4. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First Lady sio mimi ni maelezo tu ya jamaa aliyekumbwa na mkasa !!
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weekend imeanza taratibu
     
  6. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona kukata kiuno ni jambo la kawaida waweza kukata kiuno hawa wakati wa kudansi ? Au kunyonya si hata watoto waweza kunyonya maziwa tu ,A u mzee waogopa neno Mashtaka?
     
  7. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenifanya ni me cheka kwa nguvu hadi mtoto kaamka, Nikiangalia sentensi yako na hii avatar yako ya huyo paka anaemgonga gonga mwenzie sina mbavu..Come on Camel ..!
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unaweza kuta huyo binti kafanya under 'duress' au influence of some chemical substance. Zaidi ya yote kama hakuna ridhaa yake then huko ni kubaka.
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    MHH! LUGHA KALI MNO! OMBA MODS WAINYOOSHE KIDOGO MAANA maudhui na kichwa cha habari mhhh sijui lakini....
     
  10. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa !! Hapo Je ? sema basi kwanini wana shtakiana hawa ?
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cku hizi weekend inawahi kuja,sijui kwa nini jamani :confused:!!!!.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lakini leo si thursday...almost there...
    mbona hujachangia na wewe mama Matesha?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thread nyingine jamani!
    haya ngoja akina Fide waje wachangie.
     
  14. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Njaa baba,inaleta mawazo lukuki kwa mtu.
    Ila hapa demu alichemsha na kulipika kabisaaaaaaaa.
     
Loading...