Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashtaka mapya yanayowakabili Viongozi wa Kitaifa wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Feb 21, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Kesi inayowakabili viongozi wa CHADEMA,Freeman Mbowe,Dr Slaa,Mwigamba,Magoma,Wabunge Lema,Selasini,Ndesamburo,na wanachama wengine,inaendelea leo,kwenye mahakama ya hakimu mkazi Arusha.
    Baada ya kubadilishiwa mashtaka,leo wakili wa serikali anasoma mashtaka mapya 13,
    Ntaendelea kuwajuza.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu tunashukuru tupe habari mambo yanatukimbiza mpaka tunasahau
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watarekebisha sana hati ya mashtaka mpaka watakapogundua kuwa watuhumiwa hawana kesi ya msingi. Tunashukuru kwa taarifa kamanda. Keep us posted
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    poa mkuu,
    Maana watu wamekalia wimbo slaa slaa slaa slaa!how.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu.Endelea kutujuza
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Washtakiwa wapo mahakamani?
     
  7. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wakili wa serikali anaomba mahakama,itoe hati ya kukamatwa kwa Dr Slaa,Aquiline Chuwa na Josephine kwa kutokufika mahakamani leo,hoja ambayo imepingwa vikali na wakili wa utetezi na kuomba mahakama kuwa shauri liendelee na mashtaka yasomwe.
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba haki ya msingi itajulikana na kupatikana kwa mahakama kuu ya wananchi na sio mahakama hizo zinazoongozwa kwa maslahi ya watu au kundi fulani..
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja, haki ya mnyonge husimamiwa na mungu!
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo Wakili wa Serikali ni wale wale, Masaburi anajua akili zao wanazotumia kufikiria zilipo.
     
  11. e

    evoddy JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja watabadilisha sana mashitaka mwisho wa siku CHADEMA tutashinda,ikiwezekana wafungue kesi kila kona ya nchi hii lakini CHADEMA itashinda maana inatumia NGUVU YA UMMA na wala siyo nguvu ya polisi wala mahakama
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii kesi haina dadline??
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mashtaka hayo ni
    1.Kati ya tarehe 3-5Jan 2011.Kula njama ya kutenda kosa
    2.Washtakiwa wote,kasoro Mwigamba.Kula njama ya kufanya kosa kinyume cha kanuni ya adhabu 385,kutotii amri halali
    3.Wote kasoro Mwigamba.Mkusanyiko usio halali
    4.Wote kasoro Mwigamba,Kufanya vurugu baada ya amri iliyowakataza kufanya vurugu,chini ya kanuni 384
    5.Dr Slaa,na Ndesamburo,kati ya Jan 3,na 5,kutoa matamshi ya uchochezi,ndani ya manispaa na wilaya na mkoa wa Arusha
    6.Dr Slaa,Ndesamburo na Mwigamba.Kushawishi watu wengine kufanya kosa
    7.Washtakiwa wote kasoro Mwigamba.Jan 4 na 5,kukataa kutii amri halali ya polisi na huduma zake,iliyowaelekeza jinsi ya kufanya maandamano(walikataa njia walizokubaliana na polisi)
    8.Kufanya kusanyiko lisilo halali,eneo la hotel ya Mount meru,wakiwa zaidi ya watu watatu,kinyume na kanuni ya 45,pia kukataa kutii amri ya OCD
    9.Kufanya fujo,eneo la Mount meru hotel,hata baada ya tamko la OCD,kinyume na kanuni ya 179.
    10.Linamkabili Dr Slaa peke yake,na halikusomwa kwa kuwa Dr Slaa hayupo mahakamani
    11.Mh Ndesamburo pekee yake,kuwa alitoa maneno ya uchochezi.Maneno yenyewe ni.Kikwete unanipiga mabomu?Kikwete polisi wako watapiga risasi zitaisha lakini tutawashinda,Kikwete huna Baba?maneno hayo yalitolewa kati Jan 4 na 5,eneo la NMC
    12.Dr Slaa,Mh Ndesamburo,na Mwigamba,eneo la nmc,kufanya kosa la kushawishi watu kwenda kuwakomboa watu waliokuwa wameshikiliwa kituo cha polisi kihalali
    13.Kusababisha hofu kwa wananchi
    Washtakiwa wote wamekana mashtaka yote,kesi imeahirishwa hadi kesho kwa ajili ya kusikilizwa
     
  14. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo wakiri wa serikali kasoma wapi?tupatie cv yake asije akawa ndo walewale wa kata
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wafungwe maisha hao!
     
  16. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwanzo walishtakiwa kwa makosa gani na ni kwa nini wamebadilisha mashtaka tena? Sasa hawaoni na wao kuwa hawajatulia wanakurupuka tu?
    Natamani nisikie wamehukumiwa vifungo vya miaka 3 jela? Nchi ingeshika adabu yake
     
  17. a

    a man of the hill Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watabadilisha sana hati za mashtaka!.,Haki haijawahi kushindwa hata siku1,..Makamanda watashinda,waTz tutashinda na taifa litakombolewa lazima.Msiogope kwa hayo yanayotokea,ni udhihirisho wa kuanguka kwa utawala wa kidhalimu.Huko ndo kutimilika kwa ISHARA za ANGUKO!!!,...
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    hizi kesi za kisiasa kazi kweli kweli.
     
  19. a

    a man of the hill Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TIMU KALI YA VIONGOZI CDM IMEPATIKANA JIMBO SEGEREA!...Uchaguzi uliofanyika j2 ya tar19 baada ya kujiuzulu kwa uongozi uliokuwepo,umepelekea kupatikana kwa timu kali(Barcelona).Viongozi waliochaguliwa ktk nafasi ya uenyekiti,ukatibu,na ukatibu wa itikadi+uenezi inasemekana wanapikika chungu kimoja na wamebatizwa jina la 'mapacha wa3',..Inaelezwa kwamba kwa kikosi hiki ccm imekwisha!!
     
  20. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo namba 11 ni laana kwa JK na wote waliomshauri wala siyo kosa la kisheria! Laana itamtafuna JK hadi mwisho wa uhai wake kama hatatubu!!
     
Loading...