Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga zangu wamenikimbia wote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loly, Aug 28, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu wapendwa wana jf naombeni msaada wenu wa dhati maana ninyi ndio marafiki zangu wa karibu sana.
    Kuna kipindi nilikua na marafiki wengi sana nawalikuwa na upendo wa dhati kwangu nanilikua naelewana na wote chakushangaza baadhi ya haohao mashoga zangu walikua wananikataza nisiwe na urafiki na wengine kitu ambacho mimi siwezi sijakosana na mtu kwanini nimchunie? Cha ajabu wamenipandishia viöo kila mtu kwa siku yake na hadi
    wote wameisha bila kugombana wala nini
    yaani sasa hivi roho inaniuma sina rafiki hata
    mmoja najisikia upweke mkubwa sana kila nikijitaidi kujipendekeza kila mmoja an
    adai yuko busy jamani nisaidieni mie nifanyeje?
    Upweke unaumiza au tatizo ni umaskini wangu maana wao wako swafi











    0


    00




    0
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijali mkuu, adhaniaye amesimama angalie asianguke, wao wajanja leo sababu ni kama wana conspire lakini uzoefu unaonesha wote wanaofanya njama flani baada ya muda huhitilafiana wao kwa wao! Ni suala la muda tu watarudi kwako mmoja baada ya mwingine na story kibao za kujishaua kujitoa guilty. Hata hivyo wasiporudi kwako pia usivunjike moyo haya ni maisha tu utapata marafiki wengine ambao ukiwa nao utapata amani ya kweli
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuwa rafiki yangu hutajuta hao walikuwa kimaslai zaid
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Furaha yako inatokana na wewe mwenyewe. Huhitaji mtu mwengine
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    achana nao....urafiki na wanawake huwa ni wa mashaka sana....tafuta marafiki wengine (wa kiume sana sana) na utaenjoy.....this is from my experience
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    u dont have to have anybody or anything to be happy! usikubali furaha yako kuzunguka ama kutegemea watu wengine, utavunjika moyo! hebu ishi maisha yao,wape gredi hao ndo wanavyotaka kuishi yao. tafuta hobby mpya,chukua kitabu chako nenda pwani ama porini, jilaze usome uone utakavyofurahia maisha. who knows, labda utapata idea ya jinsi ya kutoka na wewe!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapo napo inabidi awe makini sana, urafiki wa wanaume huwa very trick unaweza kuishia kuliwa uroda na mtu uliyetaka muwe washikaji au mkagombana na rafiki uliyemzoea.
     
  8. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri kuwa na marafiki wengi lakini si lazima kuwa na marafiki wengi hata kama ni wabaya na wanafiki!

    Furaha ya kweli iko kichwani kwako!
     
  9. njiro

    njiro Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    be your own best friend. Kitu kikubwa ni kuangalia destiny yako, malengo yako yawe ya kwanza, try to fullfill them, at the end you will never fill lonely
     
  10. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana! Achana nao we kuwa seriouc2 na mambo yako 1dei watakuja wenyewe2 marafiki,ndugu wapo wengi sana2 Jf pia ni mahala pazuri sana kuchange ur i'deas na utaenjoy sana2!
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wao wakikuona wewe wa nini na wewe waone wao wa kazi gani! enjoy life mdada wasikusumbue kichwa, hawa-worth your friendship!!!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ndio madhara ya kutegemea binadamu...mfanye Mungu kuwa rafiki na mfariji wako siku zote.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Rafiki wa ukweli ni yule akupaye punzi na uhai kwan huyo anakujali kwa mengi,huyo ndo aliyekufanya uwepo hapo ulipo.mwingine ni wewe na nafsi yoko,furaha au aman ya mtu haitengenezwi kwa kutegemea mashost,ndio maana siku ukiwa boared hata akufate best wako sana akitaka mtoke out kama nafsi haijisikii hana uwezo wa kubadilisha maamuz yako kama hujisikii kutoka out..rafiki mwingine wa ukweli atakayekufanya uyajue ambo mengi na uwe na furaha muda wote unapokuwa naye ni JF:Izoee halafu utatupa majibu,utajua kwa nini mpaka saa 9 za usiku watu wake au waume za watu wankuwa jamvin wanabrowse badala ya kuhudumia ndoa zao night.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    kwa nini ung'ang'anie mijitu isiyokujali? Kwa maelezo yako hao mashost kuna kitu walikua wananufaika kutoka kwako. Maisha mafupi, mjali anayekujali, asiyekujali tupa kuleeeeeeeeeeeeeeee....... Mashost kiyu gani banaaa
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    umepotelea wapi wewe,upo?
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie ndo maana sina rafiki wa kike kabisa
     
  17. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Everyone desires happiness,its an ingridient of suc's.pple uar hunging around may or may nt contribute 2uar hapnes.furaha jipe mwenyewe shogaz wape only 1percnt of uar hpnes contribuation.
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    labda una tabia ya kung'ang'aniza urafiki, na wao wamekuchoka? Labda wanahisi kwamba unawagombanisha? Hebu jichunguze kwanza isijekuwa wewe mwenyewe ndiyo tatizo kabla hatujawahukumu hao marafikizo...
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni mikia ya fisi......
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Eeh,mama wanawake ha2na urafki kbs.find me nktoe upweke cz am much interestd na charting
     
Loading...