Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga wengi huwa wanakua wameamua tu wenyewe kututunuku .....................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by harakat, Oct 20, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kuna sehemu nilikua nimetulia baada ya shughuli zangu za kila siku sasa hiyo sehemu niliyokua
    nimepozi akapita jamaa mmoja amejaa vizuri yaani umbo la kiume lililojengeka lakini cha kushangaza
    wale jamaa niliokua nao mmoja akasema huyu jamaa ni bwabwa kumwita kuanza kumsemesha
    kweli akawa na pozi za kike akasema anafuata gari yake gereji atarudi kweli
    akapita na gari yake anaendesha
    nikajiuliza kwamba huyu jamaa watu kisogoni kama
    kawa au utani tena nikaambiwa ukipiga unapewa na
    fedha

    nikaomba mungu atusaidie,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    wasilisha............
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kama mtu akitunukiwa PhD haramu wale wanaomtunuku unawaitaje?
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakufunzi jamaa c anasoma night college
     
Loading...