Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga walilia mwaliko siku ya wanawake duniani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Mar 8, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyotarajiwa,wanaume wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja na waliobadili jinsia(mashoga) wamelaani kitendo cha wanawake kuwatenga kwa kutowaalika katika maadhimisho ya siku ya wanawake duniani.Mashoga ktk mji wa Kampala nchini Uganda
    walipaza sauti zao mbele ya mwandishi wa idhaa ya kiswahili ya shirika la utangazaji la Uingereza bbc kutaka jamii kuwahesabu kama wanawake na kuwahusisha ktk masuala yote yanayohusu wanawake!

    Chanzo:BBC SWAHILI.
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    eee Mungu tusaidie! Wanaume wanapungua kila siku, ndoa ya mume na mwanamke mmoja itawezekana kweli?
     
  3. S

    Shansila Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni noma mzazi!cjui watoto wetu wa kiume tuwafiche wapi!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,235
    Likes Received: 5,790
    Trophy Points: 280
    wakipigwa wataanza kuandamana sio?
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no comment...
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwani wao ni wanawake? Ni laana tupu, hakuna lolote maskini mzazi mwenye mtoto asiye riziki!!!
     
  7. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! machoko nao hawana aibu


     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
Loading...