Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga wafungwa Jela kwa kufanya mapenzi kwenye gari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mshume Kiyate, Nov 26, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.

    Naona lile janga la ushoga linazidi kupata nguvu ya ajabu kwenye bara letu la afrika..

    Wanaume watatu nchini Cameroon wamehukumiwa miaka mitano kwenda jela kwa kufanya mapenzi ya jinsia moja ambavyo ni kinyume na sheria ya nchi hiyo.

    Watuhumiwa wawili walikuwa mahakamani katika mji mkuu Yaounde, lakini mtu wa tatu alihukumiwa akiwa hayupo.

    Polisi walisema watu hao walikamatwa wa kukutwa wakifanya mapenzi kwenye gari. inatisha na ni uamuzi usiokubalika alisema polisi mmoja.

    SOURCE: AFP
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haya mambo hata kwetu Tanzania yameishaanza, tunapoelekea ni pabaya
     
  3. p

    pansophy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tufanye kama Ug, ukikamatwa ni kifo tu maybe utapungua
     
  4. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao waliowafunga ndugu zake devid wanaibipu uingereza, ngoja tuone, wengine yetu majicho!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, mibwabwa itatupalia tusipoangalia.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Washindwe ktk jina la yesu,na wanaoshabikia walaaniwe
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Badala ya kufanya hivyo kwa mafisadi na wale wanaowaua albino mnataka kuelekeza ukichaa wenu kwa watu wazima wenye hiari ya kufanya wakipendacho! No wonder we are where we are!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani hao uliowataja na awa mashoga wote wanatakiwa wapate hukumu ya kifo tu
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Utawaua wewe?
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na hao mafisadi uliowataja utawaua wewe?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Ndiyo.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio ningeuwa wote
     
  13. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii habari ilikuwepo habari imerudiwa,Niliiweka mimi Jana naona Umeirudia mkuuu...pole lakin.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo tufanyaje sasa?
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Pumbavu zao. Wangefungwa kifungo cha milele.
     
  16. p

    pansophy JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kuna watu wameajiliwa kwa kufanya hii kazi. Unahisi Tanzania hatuna adhabu ya kifo?
     
  17. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapana Chatu Dume,

    Wa kuulaaniwa ni yule mwanaume rijal anaye geuza wanaume wenzake mashoga. Tena asiuliwe bali ahasiwe na kitu yake ilegee milele. Wengi wa mashoga waliharibiwa na hawa hawa wanaume rijali.
    Utawajuwa tu hawa wanaume laana.
    Ndio hasara za kupenda Tigo. Jamaa likikosa Tigo ya mwanamke linaparamia tigo hadi za watoto wa kiume.
     
  18. m

    mams JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa vizuri, sote yatubidi tuchukue hatua kali dhidi ya vitendo viovu kama hivi na Uingereza ikose pa kupeleka misaada.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haya mambo sio ya kuyapuuzia ipo siku utasikia mwanaume mwenzako anakuletea posa nyumbani kwenu
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kama uliiweka, si ungeiwekea password isiwekwe na mtu mwingine? changia mada bwana, wacha kujifagilia
     
Loading...