Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga wa Uswizi Wapatwa na BALAA KUBWA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 22, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aibu Kubwa Baada ya Moto Kuzuka Kwenye Danguro
    [​IMG]
    Memeth J akificha sura yake baada ya moto kwenye danguro alilokuwemo Sunday, March 21, 2010 7:06 PM
    Moto uliozuka kwenye danguro la mashoga nchini Uswizi ulisababisha wateja wa danguro hilo wakimbie uchi kunusuru maisha yao. Mmoja wa wateja wa danguro hilo aliyetajwa na gazeti la Blick la Uswizi kuwa jina lake ni Memeth J, alilazimika kuning'inia kwenye dirisha akiwa uchi huku akificha sura yake wakati akisubiri zimamoto waje kumuokoa.

    Tukio hilo lilitokea kwenye danguro moja mjini Basel nchini Uswizi ambapo mashoga hujiuza.

    Memeth ambaye anakataa kuwa yeye pia alikuwa mteja wa danguro, alijitetea kuwa alienda kwenye danguro hilo kumtembelea rafiki yake wa miaka 10, Tamilo H ambaye ni shoga anayefanya kazi kwenye danguro hilo.

    Memeth aliliambia gazeti la Blick kuwa alikuwa akijirusha na shoga huyo kwenye danguro hilo kabla ya kupitiwa na usingizi na kuzinduka danguro hilo likiwa limeshika moto.

    Memeth alilazimika kukimbilia kwenye korido ya danguro hilo huko akiwa uchi lakini huko alikutana na kundi la waandishi wa habari na wapiga picha wakiwa pamoja na zimamoto.

    Hali hiyo ilimfanya Memeth akimbilie kwenye dirisha na kuacha makalio yake nje huku akificha sura yake kwa kutumia pazia. Alikubali kuondoka kwenye dirisha hilo baada ya zimamoto kumhakikishia kuwa wataendelea kuificha sura yake.

    "Nafikiri ndugu zangu hawatanitambua kwa kuangalia makalio yangu", alisema Memeth akiliambia gazeti hilo.

    "Familia yangu haijui kuhusiana na tabia yangu hii ndio maana nimelazimika kuificha sura yangu", alisema Memeth ambaye alisema ana umri wa miaka 33.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haaa! Huyu jamaa memeth anachekesha! anafikiri watu hawatamtambua kwa kuangalia makalio? Huyu hawajui wanawake walivyowachunguzi. Wanajua hata chunusi ngapi unazo mwilini, hata alama za makovu. Mke lazima anajua vizuri makalio ya mumewe. Kumbe kuficha uso siyo suluhisho hata kidogo.

    Ila nao mashoga waache hiyo tabia. Inamuudhi Baba wa mbinguni.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bwabwa declare your status tafadhali. na wewe ni mmoja wao? au just interested?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Duuh sio mchezo. No comment
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Swafi sana.

    Hiyo ni trailer tu ya yatakayotukia kwa mabwabwa na mabahasha zao on the day of reckoning, where there will be fear and trembling.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Na wakome...
    Moto utawachoma duniani na kuzimu pia.
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Moto huo ulistahili uwalipukie makalioni mwao. Hilo ni dogo, bado makubwa....!
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  9. Celebrity

    Celebrity Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wafe kabisa nyambafu
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    pole bwabwa kwa matatizo yaliyowakuta wenzio
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    mmmh! kwani Bwabwa ni nanihiii au ndo munavunjia utu wake?
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    naona huo moto mungu alikuwa anawatumia mesege kuwaonjesha jinsi atakavyowachoma sbb ya ufedhuli wao.kama anachofanya anakiona ni sawa kwanini afiche sura!
     
Loading...