Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga wa california

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kidzogolae, May 18, 2008.

  1. Kidzogolae

    Kidzogolae Senior Member

    #1
    May 18, 2008
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaniieee, nyie mnaokaa majuu kwasasa, hasa USA, tunaombeni mjitahidi msijeambukizwa huo uchafu wanaoufanya wamarekani. Jana niliangalia TV nikaona jinsi sheria za california zinavyowaruhu ma homosexuals. Mimi nikiwa raisi, wakijafanya kitu kama hicho hapa Tz, napiga bunduki wote. sibakizi hata mmoja.
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kusikitisha kwa kweli...tena inabidi kumwomba Mungu aepushe generation ya watoto wetu na hili jambo. Yaani, God FORBID!!!
    Ila Kid, naomba tu aikuambie kwamba it doesn't take Tanzanians to go abroad for this new epidemic to spread to our country!! Mbona tayari wapo gays and lesbians wengi tu? Tena na wenye majina makubwa katika Tz social circles.
    Kitu kingine, Mh Rais Mtarajiwa Kid, nisinge kushauri kuwapiga bunduki hawa watu....nii watu kama mimi na wewe, ni kuwaelimisha tu
     
Loading...