Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga wa Afrika Walipokutana..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babuji, Nov 19, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loh!! mbona bado wanaonekana ka ni wababe?
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Wanafanana kama ze komedi!
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa mashoga au macross-dresser??....maana kuna utofauti hapo...halafu mibabe kichizi..
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnh, halafu kuna mmoja pale namtilia mashaka sanaaa!.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona wachafu sana?
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mpwa mashoga kwa kweli ni kinyaa cha kutapika kabisa, I hate them.
    yaani wanatembea na kandambili za kuondea maliwatoni mitaani, Lol.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hayo mawigi walovaa nahisi yananuka jashoooo...
     
  9. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa hilo baunsa hapo juu nalo linajiita mrembo!... duh kweli hii dunia tunapokwenda ni hatari sana, mwanaume kuwa kama mwanamke. Kila siku idadi ya wanaume inaongezeka wanataka kuwa wanawake na wengine hadi kubadili jinsia, hivi huwa wanawaza nini mpaka wanafikia huo uamuzi... kweli kinyaaaaa
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani au kuna kitu mwanamke huwa anakipata ambacho ni bora zaidi ya alivyo mwanaume, tupeane elimu maana imekuwa kero sasa kila kukicha mashoga wanazidi, sasa itabidi kabla ya kuoa ukague kabisa bidhaa yako kama ndio yenyewe au la maana unaweza kujikuta umechukua lishoga bure... lol
     
  11. I

    Isae Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duuu huyo anyeonyesha kibikin na huo msuli wake wa mkono je huko makalioni hakujakakamaa kweli
     
  12. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamelaaniwa wote wanaoshabikia mambo ya uzinzi
     
  13. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Let me joined you, here in JF we have men and women, women may be can tell us why men (Mashoga) are rushing to do business which are supposed to be done by women?? what is the secret??? Be open, tell us the truth, no one knows you here that is why we use false names. Ma'100, FL, Bht, Maindainda, Ziondaughter, Pretty Jamani mpooooooooo! tuwasikilize
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Laana za Sodoma na gomora zilianza na hayo. Wapi na wapi dume likavua nguo ili lishughulikiwe???? sijui litajitia kulialia hahahaaaahhhaaaaaaaaa aibu tupu, uchafu mtupu hapa
     
Loading...