Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashoga nchini Tanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sipo, Sep 13, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikitika sana na ushoga nchini. Vijana wanaharibika
     
    Last edited: Sep 13, 2009
  2. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikutaka hii habari iwe kama TETESI kwakuwa nilichokiandika nimekisikia kwa masikio yangu kutoka kwa mtu live. Pia ni mahojiano niliyoyafanya na huyu kijana kwa takribani saa moja kwa umakini na hapa nimeandika machache tu kati ya mengi tulijadiliana na huyu kijana ikiwa ni pamoja na kuacha hii kazi kwa msaada atakaopewa na baadhi ya watu waliojitolea baada ya ushuhuda wake wakati wa tamsha ili la jinsia, lengo likiwa ni kumrudia MOLA wake na kuwa mjumbe wa AMANI kwa vijana wenzake wa Tanzania na dunia kwa ujumla. ila naona imeandikwa tetesi, sijui moderator ndie kaona iwe hivyo, sijajua sababu. Nway lengo ni kuelewa lakini narudia kusema kuwa SIO TETESI HATA KIDOGO
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Sipo,
    Mienendo inayoonekana haikubaliki, hujengwa na walewale wanaotegemewa kulea mienendo inayoonekana mema katika jamii - wazazi, walezi n.k.Kuhukumu bila kuangalia chanzo cha tatizo siyo njia nzuri ya kutatua tatizo.Kuna mashoga kulazimishwa kuwa mashoga kama huyu kijana, kuna mashoga wengine inasemekana huzaliwa mashoga......
    Hapo hapo tunaambia kiimani za dini ushoga ni dhambi, jamii zetu nazo hazikubali watu kama hawa miongoni mwetu.

    Kilicho dhahiri ni kwamba mashoga wapo tena kwa idadi kubwa mno miongoni mwetu tupende tusipende.Sasa sijui tutafanya nini..
    tuwakubali kuwa ni sehemu ya jamii zetu au tufanyeje?
     
    Last edited: Sep 13, 2009
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kutafuta kidatu cha Clash of Cultures and cha Samule ambaye Professor wa Havard anaelezea vizuri kuhusu mambo haya huku kwetu na misuguano yake
     
  5. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    NO, sorry.You are wrong? What is huzaliwa mashoga.......? the anatomy must be there!
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Huwa na hormones za kike/kiume zaidi ya zile wanazopaswa kuwa nazo..hivyo their sexual orientation tends to be inclined towards......
    kama ni mwanaume (pamoja na kuwa mwanaume) huvutiwa zaidi na wanaume wenziwe.
    Zipo tafiti zinazolenga kuthibitisha kuwa kuna kinasaba ( gene) kinacholeta hali hii.Ofcourse kuna wenye kujiendekeza kwenye ushoga kama hulka tu lakini wapo ambao huwezi kuwalaumu kwa kuwa katika hali hiyo.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    yah sio kuzaliwa kuwa mashoga, lakini wanakuwa na homony nyingi za kike na akishafika muda wa kubalehe ndio vichocheo hivyo vya kike vinakuwa juu na unakuta mtu anaanza kuplactice hayo mambo na ndio maana akasema wapo waliozaliwa hivyo
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika sababu zilizotolewa kuna kijana mmoja mwenye umri wa miaka 18 ambaye naye ni shoga ambaye yeye alisema kuwa anajisikia kuwa na ahamu ya kuwa mwanamke. Na alipopelekwa hospitali na mama yake madaktair walisema hawana vipimo vya kitaalamu lakini walimwambia kuwa inaonyesha kuwa ana hormones nyingi za kike kuliko za kiume
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu huwezi kutupatia means ya kukipata hiki kitabu kikatusaidia wengi zaidi
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni wengi sana na cha kutisha sasa hivi wengi ni vijana wenye umri kuanzia miaka 16 hadi 25 na kuendelea

    Ila kinachosikitisha sana ni hao wateja wao ambao ni ELITES na watu wenye nafasi zao nzuri sana kwenye jamii na wengine wanasimama na kupinga ufisadi, UKIMWI na uovu mwingine

    MUNGU atusaidie tuepukane na janga ili maana hukumu yake nu kubwa na ya jabu hapa duniani na jehanamu
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila kilichonishtua ni pale shoga mmoja aliposema ameshatembea na kiongozi mmoja wa dini ambaye anasimama mbele ya waumini na kutoa neno takatifu
    Jamani, jamani, jamani jamani, dunia (Tanzania) inaenda wapi hii Mungu wangu
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu aliolewa na Mmarekani mweusi... aliwahi kuniambia kua moja ya changamoto kubwa kule ni kujua kama mumeo ni mwanaume kamili na siyo mwenye hulka ya ushoga ( bi-sexual)...Tanzania, hali pia imeanza kuwa kama hivyo... kuna wanaume wengi tena wenye kuheshimika katika jamii wamejiingiza sana kwenye tabia hii.Mungu apishilie mbali!Tuko zama za Sodoma na Gomorah!
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Angalia ya Caster Semenya yule dada msauzi je akiwa msagaji watu watashangaa? hapana hii ni kutokana na matokeo yaliyotolewa kuwa ana homoni za kiume mara tatu kuliko za kike.
     
  14. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hii tabia imeongezeka siku hizi, kuna jamaa wanasema watoto wa kike wa mjini wengi wanatabia za kufanya mapenzi kinyume na maumbile. japo pia kuna madingi wakubwa tu halafu ni mashoga cha ajabu watafuta vijana wa kutoka nao. sijui ndio utanda wazi, au makemikali ya kwenye vyakula au ndio kama sodoma na gomola
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo wanaofanya mapenzi kama Adamu na Eva, wanafanya kimbele na maumbile au kisahihi na maumbile?
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Zakumi, una umri gani?
     
  17. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwi kwi kwi I hate this kind of questions,probably he was under influence of alcohol or drugs.
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hiyo kwa mashoga, na wale lesbians nao inakuwaje?
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu Sipo, hili tatizo sio tu kwa mayatima. Hili tatizo kimsingi litakuwa kubwa sana kwa jamii zetu hizi za kimasikini. Hebu fikiria wewe umejenga au umepanga nyumba yenye vyumba vitatu (waati mwingine sio umasikini bali fashion). Chumba kimoja cha kwako na mkeo, kimoja cha watoto wa kiume na kingine cha watoto wa kike. Tatizo linakuja pale anapokuja mgeni. Mara nyingi akija mgeni wa kiume huwa familia nyingi zinakuwa na tabia ya kumkaribisha kwenye chumba cha watoto wa kiume. Sasa hebu jaribu kufikiria, iwapo huyu mgeni ni basha na mwanao wakiume huwa analala peke yake chumbani na kuna kitanda kimoja tu, nini kitatokea hupo chumbani utakapochanganya chui na mwanakondoo bila wewe mwenyewe kujua?

    Vivyo hivyo kwa watoto wa kike. Achilia mbali mgeni, mara nyingi huwa tunawaweka chumba kimoja na wahudumu wa nyumba (house girls). Je kama huyo mhudumu ni msagaji na analala chumba kimoja na mtoto wako nini kinaendelea huko? Watoto wengi wameathirika kwa njia hii. Wewe unaamini kuwa huyo mgeni ni shemeji yako (tumbo moja na mumeo/mkeo) kumbe ni simba mla watu

    Jamani tuwe waangalifu, umasikini wetu usije ukatupeleka pabaya. Kama ikibidi kuchanganya watoto na watu wazima, tujaribu kuwa tunafanya uchunguzi wa mara kwa mara ili kuzuia kabla tabia haijaota mizizi. Vinginevyo,mazoea haya inabidi tuyaache mara moja.
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii habari niliwahi kuisikia kabla, ila ilkuwa kenye format tofauti kidogo, anyway... Kwa kuwa ulizungumza naye na kumuonea huruma (Kama si huruma za mamba) je ulimshauri kitu huyo schoolmate wako!?
     
Loading...