Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashirika ya umma ,makampuni kulipa wafanyakazi tar 38 inaa maana gani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mi naomba mtusaidie jamani ,nimeona watu wanalalamika
    awajalipwa mishahara yao.mpaka leo...kuna marafiki zangu nao wanalalamika wacha...kuhusu mshahara tena makampuni makubwa
    na mashirika makubwa..najiuliza hakuna sheria inaoweza kumbana muajiri tar 25--28 awe ameshatoa mshaharaa wa wafanyakazi???
    NIkwanini watu wanafanyakazi awalipwi mshahara
    muda unaotakiwa lakini mfanyakazi akikosa siku mili tu ofisini anafwata na memo...hii ni haki wapi vyama vya wafanyakazi.....
     
Loading...