Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashirika ya umma kuchota hazina kwa ajili ya 2010/ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, May 16, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuona sasa hakuna njia ya kuiba BOT Serikali ya CHAMA CHA MAJAMBAZI imeanza kutumia mashirika ya UMMA kuchota fedha hazina kwa ajili ya kampeni 2010
    Akiongea kwa minajili ya kutotajwa msemaji wa chanzo hicho amesema mashirika ya umma yamkuwa yakichota pesa nying sana hazina na mwisho kushindwa kufanyiwa auditing kujua zimetuka ngapi....baadhi ya mshirika yaliyotumiwa kuchota fedha HAZINA ni ATCL..TRA na sasa wako mbioni kuanza KUCHOTA KWA AJILI YA NIC....habari zaidi zinasema katika kila mgao unaotoka HAZINA chama kina fungu lake ambalo mkurugenzi wa shirika anatakiwa kutafuta jinsi ya kureplace hilo deni kwenye makaratasi...
    sijui kama tutafika kwa system hii na kumbe ndio maana hata jf tuandike mara miamoja wananchi walie na kutembea barabarani akuna atakaeguswa kwa lolote kwenye ubadhirifu wa fedha kutokana na kulinda sera za chama cha majambazi.....
     
  2. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio maana Mattaka anawekwa huku na huku nini! kuhakikisha anasimamia vizuri? Lakini yoote yatajulikana tuu, za mwizi ni 40
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    wewe sheikh yahya nini..wacha mataka wengi tu wanakuja
     
  4. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hizi taarifa ni za kweli? au za vijiweni? ni vyema kupata ukweli na kupiga kelele kwa nguvu zote maana sie wabongo huwa tunaacha vitu vifanyike ndiyo baadaye tuje kulaumu
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Siku za mwizi ni arobaini!!
     
  6. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big N.O. Wananchi wakilia na kutembea kwa nguvu na umoja...wataguswa tu. Ninahisi mifuko ya pensheni itatumika sana 2010
     
Loading...