Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashirika gani JK kuyashughulikia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by julisa, Apr 28, 2012.

  1. j

    julisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari wanajf...nimesikia taarifa ya Nape kuhusu kushughulikia viongozi wa taasisi na mashirika ya umma yaliyotajwa ktk ripoti ya CAG na bungeni...ni yapi hayo?

    Kwa upande wangu nakumbuka TBS na MSD
     
  2. s

    sparrow Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanesco
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    tbs. reli
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi ningekuwa ni yule Ekelege wa TBS ningeitumia siku ya Jumapili 29/04 kukabidhi gari, ofisi na vitu vinavyoendana na ofisi ya MD wa TBS. Bora lawama kuliko fedheha atakayoipata siku ya kuambiwa na JK kabidhi.
     
  5. k

    ksalama0 Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiangalie pia na UDOM kwa macho makubwa tena avae miwani yenye lenzi kali ndio ataona vizuri mambo yaliyoko ndani yake.
     
  6. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    reli na bandari
     
  7. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu Ekelege bado yupo tu? Ana subiri nini wakati angetumia muda huu kukabidhi mali zake?
     
Loading...