Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashinikizo yanamtesa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Feb 29, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kufuatia hotuba ya JK leo kwa Taifa, ameonyesha wazi kuwa hivi sasa yuko katika wakati mgumu sana wa utendaji wake wa kazi. Amethibitisha kuwa anapata mashinikizo kutoka chama chake CCM, wabunge wake wa CCM, vyama vya upinzani na majukwaa mbalimbali ya kijamii.

    Kutokana na mashinikizo hayo amekuwa anashindwa kutoa maamuzi muhimu kwa wakati akihofia upinzani anaoweza kukabiliana nao!

    Je tutamsaidia namna gani ili Rais wetu aweze kufanya kazi zake kwa ufanisi bila woga wala mashinikizo?
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kupitia mshauri wake mkuu ridhiwan, atakuwa anapambana na changamoto hizo...
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Chakumsaidia ni kumshahuri awemkali na atimue wote wale wanaobabaisha katika utendaji wao wapo watu wanao wezakufanya kazi wazee wanamchanganya na vijana wapo wengi wenye uwezo!
     
  4. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kuwa ni mashindikizo anashirikisha ni jambo zuri
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ama kweli wadanganyika mna ROBOT ikulu.Leo mmejionea LIVE.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi zile hotuba bado zinasikilizwa?? aisee?
     
  7. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kikwete bana....."
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tatizo la JK anapenda kuwafurahisha kila mtu kwa wakati mmoja.
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hasaidiiki huyo, achana naye.
     
  10. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cha kumshauri hapo awe mkali,sio kucheka muda wote,apige chini mara moja wanaofanya madudu
     
  11. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa ufahamu wangu, urais ni taasisi kubwa ambayo ina watu wenye ufahamu wa viwango tofauti wa mambo mbalimbali. Na kwa kila jambo kuna watu wenye weledi huo ambao wanapaswa kumshauri rais afanye nini kuhusu jambo husika. Watu hao wanapaswa kufanya uchunguzi au tafiti ili kupata undani wa tatizo na kumshauri rais. Sasa kama rais wetu hana watu hao anafanyaje kazi zake?

    Na jambo lingine ni kwamba, akishajua ukweli wa jambo lililo mbele yake anapaswa kutoa uamuzi pasipo kuangalia utamdhuru nani. Na anapaswa kuusimamia uamuzi wake kwa gharama ya kuchukiwa na kila mtu, lakini tu, mwisho wa siku ulete mrejesho uliochanya!

    JK, huu ni wakati wa kutoa maamuzi magumu! Ili uweze kupata mafanikio ambayo hujawahi kuyapata, unapaswa kuchukua uamuzi mgumu ambao hujawahi kuufanya maishani mwako. Kazi ni kwako!
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    toa mifano mkuu ili uelweke sidhani kama kushauliwa ni kushinikizwa
     
  13. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aachie madaraka kwa wanaoweza!
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    mwenye hotuba kamili tunaomba atuwekee hapa wengine tupo mbali hatukuweza kuipata live!!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    imagine uko vitani au kwenye operating table halafu unapata kigugumizi cha maamuzi unatarajia nini?

    Ina maana hana plan ya utekelezaji wa malengo yake au hata hayo malengo yenyewe hana?!
     
  16. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo tatizo linapoanzia.anatakiwa afumbe macho kwanza awatimuwe wote wasiojituma kazini
    huko serikalini na aweke nidhamu katika chama chake.haiwezekani kila mtu akawa boss.ngos watasema
    tu afanye vizuri au vibaya watasema tu in many cases huwa hawaridhiki.
     
  17. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...utamshauri nini mtu ambaye anashindwa kujua kati ya watu 300(wabunge wa ccm) na watanzaia millio 50 wapi ni wengi?...
     
  18. B

    BMT JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kaz kwl kwl,sijawah ona mm rais kama huyu jaman
     
  19. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kikwete ni janga la kimataifa pamoja na ikulu yake. Kwa nchi za watu wenye akili timamu angekua yuko jela
     
  20. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dah! Mimi hakunifurahisha hata kidogo!kwani ni watumishi wa kada zote wanapata ugumu huu wa maisha uliosababishwa na yeye mwenyewe!iweje aone hawa wa afya ndio wenye haki?? Ahahahaaaa! Kumbe nilazima kugoma ndipo tusikilizwe!!
     
Loading...