Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine za kutotolea vifaranga vya kuku

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Expedito Mduda, Jun 3, 2012.

  1. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu watu wa Mungu mnaotamani kujikwamua kwa kufanya kazi badala ya kujitajirisha kwa kutumia ufisadi! Mashine za kutotoa vifaranga zinapatikana Iringa 0753903809
     
  2. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante boss tutakutafuta maana umasikini huu ni balaa.

    Ila tunaomba specifications za hizo mashine (Umeme, mafuta ya taa au nishati ipi zinatumia), za aina gani na uwezo wake ni upi? na je zimetengenezwa TAnzania au la?
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Expedito Mduda jibu basi hapo juu
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Pia weka na bei kabisa. Watu tujipime uwezo wetu kabla hatujapiga simu
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jibu basi ili tujue mapema, uwezo wake mayai mangapi? Mpya au second hand?
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu heshima yako.
    Ingekuwa vyema, ungeweka specifications za hizo machines/capacity, bei zake na hata picha ili iwe rahisi kumfanya mteja kuvutiwa, kufanya maamuzi na kupunguza maswali. Pia, tujifunze kuwa na utamaduni wa kuvutia wateja kwenye bidhaa zetu, kwa ulichofanya wewe, just ku-post "kuna mashine ya kutotolea vifaranga vya kuku", kunaacha mashwali mengi sana, tujalibu kubadilika.
     
  7. T

    Toyotatz Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuwa mwazi na biashara yako coz biashara bila kutaja specification ni kama kuuza mbuzi kwenye gunia.
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    msubirini kaenda kutotoa.
    na mie nasubiri amajibu yake.
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mashine nyingi zinazo tengenezwa local ni pasua kichwa, unakuta mtu kavumbua mashine yake wiki iliyo pita leo anaanza kutengeneza za kuuza matokeo yake mtumiaji anaenda kula hasara,
    Anaye taka acheki na hawa jamaa wa huko Kenya wanazo nzuri sana

    Thank you for your email. We have incubators as listed below:

    1) 48 eggs @ 19,900 domestic series
    2) 88 eggs @ 59,000 professional series
    3) 265 eggs @ 89,000 professional series
    4) 440 eggs @ 119,000 professional series

    All prices in kenya shillings and all incubators single phase electric powered and automatic operation

    emaili yao ni sales@marinakenya.com
     
  10. M

    MOSHIZZLE Member

    #10
    Oct 9, 2013
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    MIMI NALETA MASHINE KWA ORDER NINAMASHINE ZA UKUBWA WOWOTE UNAOUTAKA NA BEI ZANGU NI NZURI SANA.
    KWA MAYAI
    528 EGGS = 880USD MPAKA UNAIPOKEA DAR
    880EGGS = 1000USD
    1056 EGGS = 1200USD

    KARIBUNI EMAIL YANGU NI honestaugustine@yahoo.com
     
  11. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #11
    Sep 9, 2014
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu umewahi kutumia mashine inayotengenezwa na hao jamaa?
     
  12. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #12
    Sep 10, 2014
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    No mkuu ila kwa sasa Binafisi tunatengeneza mashine sawa sawa na zinazo agizwa nje, make tuagiza engene nje na sisi tunakuja kupachika.
     
  13. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #13
    Sep 10, 2014
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni pm your contact tuwacliane
     
Loading...