Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine yangu inaninyima raha jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by jokoz, Aug 23, 2011.

  1. j

    jokoz Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii me ni kijana wa miaka 29, tatizo langu ni kuwa na mashine ambayo kusema kweli ni kubwa...kila ninapokutana na mwanamke huwa naishia tu kugomewa. yaani mpaka nimeamua tu kuwa mtu wa sabuni, japo kitendo hiki sikipendi inanibidi nifanye tu hivyo ili kupunguza moto nilio nao. Tafadhali kama kuna mwenye kujua njia au jinsi ya kufanya ili nisikimbiwe niwapo faragha anipe ushauri.
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fafanua vzuri,unagomewa kwakua wameona hyo mashine au vp?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    zima taa ukiingia tu ghetto.
    Mi mwenzako nilikunywa dawa inaitwa Mugambaki ili kukuza na kuipa nguvu NDEGE yangu, nikiingia tu chumbani nazima. Kesho yake mabinti wenyewebhunifuata, halafu cha ajabu kidogo wanaishia kusema "Nilidhani kubwa, kumbe ndogo hivi"
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naamini si wote watakukimbia kwa ajili ya machine yako endelea kutafuta ukimpata atakaehimili endelea nae na shikamana nae
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii inanikumbusha wakati ule wa Promotion Kibo!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mfanyie maandalizi ya kutosha muhusika itateleza tuu. sidhani kama mashine yako inafanana na umbile la kitoto kichanga. Tatizo lako laweza kuwa mkifika tuu sehemu ya faragha unataka kuzamisha mambo bila maandalizi.
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We kijana acha mikwara, kubwa hadi una unakimbiwa? Hivi unatambua kuwa wanaweke hawana size?

    We tu na mbwembwe zako, kama unajua kutumia huo urithi uliokabiziwa vizuri unaweza kuwa King Mswati wa Bongo....

    We cha kufanya usiwaonyeshe huo mzigo, una mwaanda mwanadada uzuri then akiwa tayari unampimia kidogo kidogo hadi kitu inazama yote maana mle hamna size kijana.
     
  8. G

    Gwesepo Senior Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo mashine itakuwa balaaa,nend loliondo ukapunguze
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    so umjiunga jamvin hata?
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sory, nilikuwa nakuuliza hi ndo sababu iliyokufanya ujiunge jamvini?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nimeyapenda maneno manne ya mwisho hasa KIMBA
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    KAZI KWELI KWELI,JOB TRUE TRUE: KARIBU JAMVINI NA KIBAMIA CHAKO HICHO.


    Join Date : 22nd August 2011
    Posts : 2

    Rep Power : 0
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    kijana jiangalie na upupu wako humu jamvini
     
  14. j

    jokoz Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka matusi hayauzwi, ninaweza kukupa moja likakuharibia mood, kwa hiyo mimi nisingependa matusi, kama huna cha kunishauri kaa kimia sio lazima ujibu.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu punguza jazba.
     
  16. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaribu machangu one time kama vp
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jamvini
     
  18. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    umenifanya watu wanishangae ofisini kwanini nacheka na screen
     
  19. p

    princes Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Loh ! Umenifurahisha sana manake kubwa ndo pake hasa japo yataka ujulieee hasaaaa weyeeeeee .tuliza hiyo tochi na utafute mwanamke
    atakayependa msabilieeee haswaaa manake hiyo sifaaaaa weyeeeeeee.na akija mtu mshughulikieee kweli atii na kesho utaskia unatafutwa na wenzake.
    sasa kazi kwako.
     
  20. p

    princes Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa weyee mwenye kubwa hiyo tochi wajua kutumiaaaa?
    Hiyo kitu watakiwa ipatiwe Ulowane haswaaaa! Papasa vidole viwilli vya kazi pale shavuni na kisha kimoja peleka kidogo kidogo ndani
    weye na mengine wayajua atiii utamuona anaishangilia na kuiomba mwenyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
    Kwa herrriiii
     
Loading...