Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashine yakufyatua matofali ya kawaida siyo ya umeme

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nivea, Oct 16, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    nahitaji mashine yakufyatulia matofali mpy au used sawa tu ilhali iwe kwenye hali nzuri nahitaji sana,sio ya umeme.
    mwenye nayo PM tu au weka na bei na ikiwwezekana picha nitafurahi sana ,nahitaj weekend hii ianze kazi sawa!!
    nawakilisha wakuu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mbona ni cheap sana,haizidi laki na ishirini(120,000/=) Nenda Mbagala mwisho zipo za kukinga!!
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu asante sana bwana kumbe kuna mtu aliniambia eti laki 3 nitakwenda weekend thanks alot be blessed
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kaka unayosema ni ya ukweli?kwa sababu pale Mwenge mwisho kama unaenda Lugalo Jeshini kuna jamaa wanatengeneza hizo mashine mimi nlipita hapo mwanzoni mwa mwaka huu hiyo mashine walisema inauzwa 400,000.
    Kama upo Dar pitia hapo Mwenge uulize
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    kama upo barabara ya morogoro dsm ninayo naweza kukukodishia ukafanyia kazi wakati unajipanga kununua ya kwako mkuu.
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piga number 0713 551394 huyu jamaa ni mtengenezaji yuko Tabata Dampo.. Nina wasiwasi na hy ya 120,000.00 Mi nilinunua kwa huyo jamaa 380,000.00
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    naihitaji sana, najua nafasi yangu kama mkuu wako huku CC itanisaidia,ntakutafuta@Mamdenyi
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    wasiliana nami kwenye hii namba 0755 557094

     
  9. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ninazo mbili nauza 100,000 kila moja ziko kwenye hali nzuri nimekuwa nikizitumia zipo Arusha na vibao pia unapata vya kutosha
     
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nashukuru sana kwa ushauri na mawaazo yenu
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hizo Ni Bei za Jamii Forums ila Za Ukweli Mbagala ndio hiyo niliyotaja gharama ni kwenye kuchongesha vibao tu na wala sio hizo mashine
     
Loading...