Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya Matofali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Safari_ni_Safari, Feb 16, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    NAHITAJI MASHINE KAMA HII, NTAIPATA WAPI?

    [​IMG]
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama upo Dar ungewacheki wale jamaa wa TDTC pale UDSM (College of Engineering). Au watembelee SIDO eneo ulilopo
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pia DIT pale ni wazuri na wana bei nzuri
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Asanteni......mnaweza kushauri gharama pia?
     
  5. 1

    19don JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anayejua bei aturahisishie p,se
     
  6. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Kwenye hiyo habari uliyotoa picha wamesema machine inapatikana wapi na kwa sh. ngapi.

    "Mashine hizo kwa mujibu wa Wakala wa Serikali wa Ubunifu wa Vifaa vya Ujenzi (NHBRA) ambao ni watengenezaji na wasambazaji wa vifaa hivyo, zinagharimu Sh450,000 kila moja".
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Picha nimeziokota humu humu...Hawa wakala wa serikali wa ubunifu wa vifaa vya ujenzi (nhbra) wanapatikana wapi?
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mkuu, michango hii ndio inatakiwa hapa. Lakini ni vyema Safari-ni-Safari nae akawatembelea na hao wadau wengine ili kujua design ya product zao na bei zao pia kama haitamcheleweshea mambo. Soko huria hili
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa wana akili nzuri kweli hawa?
    Hiyo mashine ukiitumia kwa mwaka mmoja lazima kiuno kikatike!
    The liver/handle is too long (ukiacha swala la kurefusha ili kupunguza power used) na handle inakwenda hadi chini ndo tofali litoke.............weeeee!!!!

    Sijaona ubunifu hapo!
     
  10. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapo Mwenge, Dar es Salaam. Unaweza ukawatembelea HAPA

    Contact zao ni:
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]P.O.Box 1964
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] Sam Nujoma Road,Mwenge,Dar es Salaam [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] Tanzania [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 40px, align: left"] [​IMG] [/TD]
    [TD] info@nhbra.go.tz [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40px, align: left"] [​IMG] [/TD]
    [TD] +255222771971 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 40px, align: left"] [​IMG] [/TD]
    [TD] +255222774003[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Nenda mbagala pale watakuchongea kama hyo kwa 250,000/=
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu..........ni ile iliyokuwa Tanzania Building Agency
     
  13. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Good observation. Nadhan ungekuwa kwenye production line yao wangekukoma. Lakini ni teknolojia rahisi ambayo kwa kuanzia si mbaya. Kabla kiuno hakijakatika unabadili machine.
    Hapo kwenye red nadhani hilo neno la kiswahili lilitumika kimakosa kwani jamaa wanaitwa National Housing and Building Research Agency (tafsiri mwenyewe)
     
  14. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapana TBA bado ipo vile vile. Unaweza ukawasiliana nao kwa kupitia

    Tanzania Building Agency
    Box 9542
    Dar es Salaam
    Phone(s): 255 22 2117114
    Fax: 255 22 2114143
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 22%, align: center"]
    [/TD]
    [TD="width: 21%, align: center"]
    [/TD]
    [TD="width: 22%"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Je hii mashine ni ile inayotengeneza matofali ya 'interlocking'?
     
  16. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sasa wewe ukisema pale mbagala pele ndo misesema nini? sema mbagala wapi (sehemu gani) wee fipiiii?!!
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mbagala sehemu/kiwanda gani Mkuu?
     
  18. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndio maana yake Mkuu, kitaalamu inaitwa INTERLOCKING BRICK PRESS MACHINE. But interlocking blocks zipo za aina tofauti. Machine hubadilika kutokana na aina ya matofali.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Daily capacity yake ikoje?
     
  20. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii Machine inaoperate manually, hivyo inategemea sana nguvu zako na speed yako tu. Ni vyema ukajipima mwenyewe, au ukampima kijana unayetaka kumkabidhi (hakuna suala la machine kuchemsha hapa)
     
Loading...