Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MASHINE YA KUTENGENEZA BARAFU ZA VIJITI(chostick)ZINAPATIKANA WAPI NA KWA SH.NGAPI.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kdany, Jul 23, 2012.

  1. k

    kdany Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba msaada wa juu ya kupata mashine ya kutengeneza ice cream au chostick za vijiti zenye umbo km triangle.natangulza shukran.
     
  2. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni pm nitakusaidia
     
  3. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna usiri upi mpaka aku PM Boss! Funguka kwa manufaa ya Umaa wa JF.
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wanaokimbilia kusema ni pm,wanataka kutapeli wenzao,so akisema apa watu watashtuka,kuna jamaa aliwai kuniambia hivo ni pm,nikaona anataka kutapeli,ataanza kuniambia nitumia pesa kwa mpesa nitakutumia wakat anatumia jina la ajabu apa jf na umjui kabisa,kuweni makini bandugu
     
Loading...