Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya Kusaga na Kukoboa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Oct 19, 2009.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF. Natafuta mashine ya kukoboa na kusaga inayotumia diesel kwani nataka kupeleka kijijini ambako umeme haupo na watu wanatembea umbali mrefu kwenda kupata huduma hiyo.

    Mwenye idea ya hizi mashine naomba msaada ni aina gani ya mashine ndiyo inafaa zaidi ya zingine na bei zinaendaje?

    Natanguliza shukrani zangu kwenu.
     
  2. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nime ku pm contact
     
  3. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Samahani, hata Dar we weka tu si unaona umeme wenyewe wa mgao!
     
  4. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila Enny naona mambo yako poa. Hongera sana, we ni kwa mbele tu, dada na ma mdogo walie tu.
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watakuambia hapa wataalam, ila za diesel niliziona siku nyingi maana kuna baadhi ya vijiji umeme upo so wanatumia za umeme
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sijaona hizo contact ndugu yangu. Naomba niwekee hapa nimeshindwa kufungua hiyo sms
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sijaona hizo contact ndugu yangu. Naomba niwekee hapa samahani kwa usumbufu maana siwezi kufungua ingawa kuna sms ilisema kuna private message
     
  8. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakisha kuPM na mie niPM nipate faida au vipi?
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Nenda barabara ya morogoro ................agro mechanics
     
  10. E

    Enny JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ahsante nashukuru nitawatrace
     
  11. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Fanya hivi:

    Angalia hapo juu kulia pameandikwa haya:

    Welcome, Enny.
    You last visited: ....... at ......................
    Private Messages: Unread 1, Total 1.

    Gonga hapo palipoandikwa Private Messages, itatokea menu ndefu, chagua unread message...utakuwa umeshafika kny message hiyo! Ukishindwa, shout tu will help you!
     
  12. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi MMT nao nilisikia wanatengeneza mashine kama hizo pamoja na vipuli vyake. Sijui kwa sasa kama wameongeza au kuua uzalishaji maana ni SU(shirika la umma) ile.
     
  13. E

    Enny JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mmt kirefu chake ni nini?
     
  14. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pitia pia sido wanazo machine za kusaga na kukoboa
     
  15. E

    Enny JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante nashukuru unaweza nipa contact zao tafadhari
     
Loading...