Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kusaga na kukoba inatakiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FIDIVIN, Aug 5, 2012.

  1. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf

    Natafuta wapi naweza nunua mashine ya kukoboa na kusaga nafaka kama mahindi.
    Mwenye taarifa tafadhali anijuze ikiwezekana size na bei au ani PM.

    Am serious friends.
    Thanks
     
  2. mabumbe

    mabumbe JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu nitumie PM mawasiliano yako
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mabumbe, toa jibu kwa manufaa ya wanajamvi wote tafadhali.
     
  4. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vifaa vinavyohitajika motor 2 moja kwa ajili ya kinuu cha kusaga na jingingine kwa ajili ya kukuboleya, vinu vinatengenezwa sido na motor nzuri zinasukwa na watalaam wa bongo gharama zote ni kama millioni 5 hadi 7
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu wazee wa kilimo kwanza walikuwa wanaziuza mkuu
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Inawezaje kusaga afu ikakoboa tena?
     
Loading...