Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kusaga, msaada wa kuifunga!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyakageni, Jul 17, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Wana JF, nina majukumu na sina uwezo wa kufunga mashine ya kusaga mahindi ingawa ninayo kwa anayeweza tusaidiane naye (partnership)! Nawasilisha!!
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Toa information zaidi,unaifunga wapi maeneo gani musoma,Arusha au Dar,halafu eneo unalo?Jengo la kuweka mashine hiyo unalo,ni mashine ya kusaga tu au na kukoboa?eneo hilo lina wingi wa watu wa kutosha?mashine ya ukubwa gani?provide more details.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    sina eneo kaka na ningependa kufunga kanda ya ziwa! Ni ya umeme na ina uwezo wa kufanya kazi masaa 20 kwa siku. Kusaga na kukoboa
     
Loading...