Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kunyanyulia manyonyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Mar 11, 2012.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello jamani. Mmmh wachina bwana. hebu wanawake tushtuke jamani, ujue wanaume wetu hawako specific nn wanapenda kwetu. tuTANYANYUA MATITI WATATATAKA YALIO LALA. ..............
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nilifikiri mnanyanyua ili mpendeze kumbe mnataka kuwavutia wanaume...
     
  3. L

    Lady G JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cartura...... moja ya sababu ya mwanamke kupendeza ni kumvutia mwanaume lol.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Baki kama ulivyo utapendwa hivyo hivyo.
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe titi zako zimeisha lala, lalaga...au ziko kinondoni bado zina nondo.

    Inua titi zinaweza kutuvutia :cool2:
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    yanyanyue kwa sidiria.............................khalafu akitaka yaliyolala atakutana nayo kitandani tu...............
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    majibu tayeri kesha kupa................washtuke wasiyainue kwa sababu tayari yamekwisha lala usingizi mwororo..........
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hivyo eeh... but tatizo ni kwamba wanaume nao wanapendezwa na vitu tofauti; mwingine anapenda ubaki natural tu wakati wewe umefanya juhudi kubwa kuvaa wigi, kope za bandia, mkorogo, kucha za bandia, boob-job etc
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kitu kinapigwa jerk kinakuwa saa sita. na mashine ipo karakoo tayari mtaa wa sikukuu na mafia.
     
  10. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaliyolala nayapenda sana!Yana joto sana,huleta hamu ya ku..do upesi!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    lol..... Nimependa huu ujumbe.... :wink2:
     
  12. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa nini shughuli nyingi zinaelekezwa kwenye bodi ya gari: tengeneza na kurekebisha boot, shughulikia matairi, rekebisha na hangaikia taa za mbele na nyuma, paka gari lote rangi nzuri nk lakini hakuna mahangaiko kuhusu injini ya gari? Au ukishapima oil basi, hakuna cha zaidi?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zitakuja na za kunyanyulia kwengineko
     
  14. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....ivi yakishalala..... yanaweza nyanyuliwa....
    ...na kumbe mwayanyua kwa ajili ya Mvuto kwa wanaume....
    ...thank GOD...im "ME"
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kimbweka habari ya Jumapili?
     
  16. bigcell

    bigcell Senior Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yanahamasisha sana wakati wa mchezo mi napenda kweli.
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    hahaa...wapi huko kimbweko
     
  18. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    mimi napenda yaliyokaaa
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na za kubana mtandao wa voda au tiGo...
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa kweli wachina noma.niliiona hiyo mashine,wacha nicheke.ziwa linyanyuka kwa muda tu,baadae linarudi vile vile.ipo nyengine ya kunyanyua nanililu ya kike.hapo hapo inaumuka kama iliyotiwa hamira.kazi ipo
     
Loading...