Mashine ya kukamulia Juice ya Miwa

Discussion in 'Ujasiriamali' started by Lawkeys, Oct 16, 2011.

  1. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Wakuu,

    Ninatafuta mashine ya kutengenezea juice ya miwa. Kama unafahamu inapatikana wapi nakuomba unielekeze. Preferably ndani ya mipaka ya Dar es Salaam.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda SIDO mkuu! Jitahidi kuwa msafi kwenye biashara yako, kitu kinanifanya nisiwe na hamu na juice ya miwa ni uchafu, unakuta nzi na nyuki kibao kwenye mazingira ya utengenezaji wa juice.

     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usipoteze hela kununua mashine nunua sukari yeyusha kwenye maji halafu weka food colour utapat juice taaaaaaamuuu ya miwa!
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 910
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    wewe si mbunifu!!
     
  5. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 910
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    mimi nitamshauri pia aende SIDO. kuhusu usafi, ni kweli inabidi alizingatie, na mojawapo ya njia ya kukabiliana na inzi ni kutengeneza juisi hiyo usiku kama Forodhani Zanzibar
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mpigie huyu jamaa pale SIDO atakusaidia, 0715986687 - Kalumna
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,386
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Afikirie pia teknolojia nzuri na rahisi ya kusindika... vinginevyo juisi itageuka Kiroba Orijino...!!!
     
  8. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    how much does that machine cost?,thnx
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hapo umenicha kidogo,ina maana kiloba original kinatengezwa kwa miwa?
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,239
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu miwa au hata juice nyingine nyingi zinaweza zikawa alcohol baada ya fermentation. (kuspeed process watu huwa wanaweka yeast kwenye vinywaji ili kuharakisha kuibadilisha kuwa pombe..) Ingawa hata bila kuweka yeast ikikaa kwa muda mrefu process ya fermentation itatokea na juice yako itakuwa alcohol.. (hivyo basi inabidi kuhifadhi ili kuzuia fermentation na ibaki kuwa juice)
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,386
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Juice ikichacha kaka itageuka kilevi...
     
  12. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Asanteni kwa taarifa. Ninayafanyia kazi maoni yenu. Nawasilisha
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    umesahau mchana nzi, usiku mbu.
     
  14. M

    MONALISA Senior Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pm. Ninayo nzuri sana niliinunua kwenye trade fair china mwaka jana.natumaini upo serious
     
  15. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu kama hakuna nyenzo za usindikaji si anatengeneza kiasi kulingana na soko/mauzo anayoyategemea kwa siku.Afterall ukisindika ule uhalisia wa juice ya miwa utapotea inaweza kuwa sawa na ile sukari iliyotiwa food colors kama mdau mmmoja alivyosema hapo juu.
     
  16. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alitenayo abandike bei na uwezo wake au apige namba 0716554555 au 0719223225
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    nielekeze ulipoiona nikaitazame kisha nikupe quotations za kukutengenezea locally kwenye workshop yetu...watanzania tukijiwezesha tunawezaa.
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,036
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Wandugu,

    Napenda kufahamu hizi mashine za kukamua juice ya miwa zinapatikana wapi na bei zake zina range kwenye kiasi gani.
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,364
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    tuna omba mtujuze jamani! hata mimi ni mmoja wa mahitaji wa hii kitu aisee!
     
  20. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe tupo wengi.
     

Share This Page