Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kukamulia alizeti nipate wapi wakuu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Hute, Mar 23, 2011.

  1. H

    Hute JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Wajameni, habarini za mchana/asubuhi/usiku etc. Katika kipindi cha sabasaba nilishawahi kusikia kama kuna machine fulani za kichine za kukamulia mafuta ya alizeti, sijajua kama ni za kichina au zinatengenezwa hapahapa kwetu tz....nina uhitaji sana na machine ya aina hii, naomba kama kuna mtu mwenye fununu wa wapi na namna nitakavyoipata, aniambie wapi niipate please!

    Natafuta ile ya small scale production ambayo haiwezi kuleta complications sana wakati wa kuitengeneza kama ikikorofisha, so iwe kidogo ile ndogo ambayo naweza kuweka nyumbani kwangu kwenye chumba kimoja au viwili na kufanya kazi....kwa mwenye fununu na hili, wapi wanauza etc, nitashukuru kama atanitaarifu kwa hapa....asanteni.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hawa jamaa wa injiniiaring hapo Dsm hawatengenezi kama hizi? wahindi hakuna hata mmoja mwenye duka la kuuza hapa Dsm kama agent wa makampuni ya nje? duka gani nitapata hap dar? au arusha.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Toa bajet yako na pia unataka ya Tani ngapi per day!
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama uko Dsm nenda SIDO watakusaidia sana,na kama unanafasi kidogo tembelea wakamuaji wazoefu wakupe abc za mashine zao ili ukifikia uamuzi wa kununua,basi uwe tayari unataarifa za kutoka Field kwenyewe.
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    thanks for your advice wajameni..siku dsm, lakini itabidi niende dsm...mara nyingi nikiwaambia wenye nazo, kwasababu ya ushindani wa soko hawataki kuniambia vizuri, na siawaamini ndio maana nilikuja hapa jf kwenye watu wanaojua pengine...
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hute me npo arusha kampuni ya utafiti wa mitambo hapa TEMDO kwetu tunatengeneza mashine mbalimbali ikiwemo hiyo unayoitaka garanti miaka 3o ianze kusumbua tuwasiliane kwa no0756060008 poa
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    TEMDO Arusha wanatengeneza hizo mashine bei ni kama m6 hivi
     
  8. m

    mkumbamasaka Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiliana na jamaa huyu aliagiza toka China anazo mbili namba yake ni 0713 331721
    atakuhabarisha zaidi
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Naam hata mimi nilipokwenda Singida,niliona mashine za bei kama hizo zikiwa ktk viwanda Mtaa SIDO singida mjini.
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe uko wapi?Nenda SIDO kaka.
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Bei zenu ni kubwa cjui huwa target mkt yenu ni nani, cause siyo mkulima wa kawaida.
     
  12. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    SIDO ni bogus kabisa, huwa wanatengeneza vitu vyao kuwapendezesha viongozi wa Kisiasa. Hawapo kibiashara kabisa na bei zao ni wendawazimu.
     
  13. m

    mareche JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana mkuu ubora kumbuka zakwetu ni chuma za china ni cast /udongo inaweza kuvunjika muda wowote ndo mana tuna gerent na wateja pia kumbuka temdo ni taasisi ya serikali hakuna usanii hapo umenipata
     
  14. m

    mareche JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sido hawawezi waowakipata mteja wanamleta kwetu
     
  15. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Sasa unaonaje mkijitangaza zaidi maana si unaona kuna prospective customers ambao hata hawajui uwepo wenu.
    Ichukulie kama changamoto kwa sasa.
     
  16. m

    mareche JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tushajitangaza sana kwemye tv tbc gazeti la mwananchi na pia wadau wote wa mecanicalwanajua sana tena sasa tuna project ya kutengeneza incenerator mc/machine za kuchoma takataka za hosp ,mashulen na nk karibu tupo njiro mwisho wa lamao zamani stend men
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    asanteni sana kwa msaada wenu, nafikiri huyo jamaa wa temdo arusha ni wa kuwasiliana naye...thanks for all your contributions...
     
Loading...