Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kukamata wezi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SIMBA DUME, Oct 3, 2008.

  1. SIMBA DUME

    SIMBA DUME Member

    #1
    Oct 3, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekani wamegundua mashine ya kukamata wezi
    Ndani ya dakika 30[nusu saa]ilinasa wezi 500 huko USA
    Huko kwa mzee[MADIBA] Mandela south Afrika ndani ya dakika 20 ilinasa wezi laki 2[200,000]
    Na huko kwa majirani zetu Kenya katika dakika 10 ilinasa wezi laki 3[300,000]
    TANZANIA NDANI YA DAKIKA 5 MASHINE ILIKUWA IMEIBIWA
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Oct 4, 2008
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha!ha!ha! very funny!
     
Loading...