Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya urembo yazidi kupamba moto tanzania - sasa kuna miss totoz!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 7, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    MASHINDANO YA UREMBO YAZIDI KUPAMBA MOTO TANZANIA - SASA KUNA MISS TOTOZ!



    Haya unaambiwa ni mashindano ya Miss Totoz Temeke . Ina maana kuna Miss Totoz Ilala, Kinondoni, na wilaya zingine Tanzania au yanafanyika kitaifa? Picha na post nzima nimevidokoa kutoka blogu ya Father Kidevu (samahani Father Kidevu). Ni kazi kwelikweli!



    [​IMG]Miss Totoz 2009, Fatuma Issa

    [​IMG]Msanii wa Muziki wa Kizazi Kipya, Dully Sykys, akiimba na watoto, wakati wa kutumbuiza onyesho la Miss Totoz Temeke 2009.


    [​IMG]Miss Totoz Tmk 2009, Fatuma Issa(kati) akiwa na mshindi wa pili Jane Anthonyn na mshindi wa tatu Yunis Anthon wakati wa onyesho.

    [​IMG]Mbunge wa Viti Maalum Al-Shymaa Kwegiar akiwa na washiriki wa Miss Totoz katika ukumbi wa Equator Grill Dar es Salam


     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hii haikubaliki... upumbavu...!
     
  3. l

    lyena_ Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona watanzania tunawatumia vibaya watoto?
     
  4. B

    BLB JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wabongo wanapenda sana starehe kuliko kazi,
     
  5. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hii haijakaa sawa
     
  6. ADUI

    ADUI Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huu ni upuuzi, usiendekezwe hata kidogo. Hatuwatendei haki watoto.
     
  7. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni child abuse na inaonekana wazi katika sura ya huyu Fatuma jinsi alivyo panic.

    Ni vigumu kuamini kama mzazi yeyote wa halali, hasa baba wa halali anaweza kumuuza binti yake kama hivi. Kama huyu Issa ni muislamu na huyu Fatuma ni binti wake wa halali basi aanbidi afahamu yafuatayo: Wasiokuwa waislamu wanaweza kuchagua wayatakayo wakiona yanafaa.

    1. Hii ni haramu na ni masuala (accountability) kubwa mbele ya Mwenyezi Mungu amabayo adhabu yake ni kali sana.
    2. Hii ni ukandamizaji wa kijinsia dhidi ya wasichana/wanawake kwa kuwafanya kama bidhaa badala ya watu/binaadamu wenye hadhi na heshima katika jamii.
    3. Atumie muda kuchunguza na kuchambua undani wa haya anayoyaiga. Afahamu ya kwamba, kinyume na wanavyojaribu kuonyesha hadharani (kwa kutumia vyombo vya habari kama TV na magazeti) eti kwamba wanafaidi maisha yenye raha na starehe, ukweli ni kwamba, wanaadhibika kwa maisha yenye dhiki na mashinikizo ya aina mbalimbali na katu roho zao hazitulii na wakati wote huwa zimejaa wahka na wasiwasi. Si hivyo tu, lakini baada ya kurubuniwa kote huku na shaitani, shaitani huwa hawaachi kamwe bali ili kutaka kuuondokana na madhila yaliyo ndani ya nyoyo zao humgeukia tena shaitani kuomba msaada, naye shaitani huwarubuni tena kwa kuwadanganya ya kuwa ni katika vilevi, madawa,zinaa, nk, kwamba watapata mapumziko. Huko tena huingia katika matatizo mengine na makubwa na yenye kujirudia rudia (recycled). Kwa kifupi wana maisha "muflisi"
    3. Hii katu haitamuondoshea umasikini bali itaaongeza kwa maana itamzidishia moyo wa kutotosheka na kutokinai.
    4. Anahitaji asome alama na dalili za ulimwengu unavyokwenda na ajifunze somo la "subira" kwa maana haya yanayotokea hivi sasa ya ulimwengu kulazimishwa kufuata mifumo ya kikafiri ni ya kipindi cha mpito, yanafikia kileleni na sio muda mrefu yataanza kuporomoka(sijasema kikristo, kiyahudi, kibudha nk), nimesema kikafiri,kama tutafahamiana. Sifikirii kama ukristo ndio unaopush mamabo kama haya au kwa mfano kutia msukumo wa kulazimisha kuzitambua ndoa za mabaradhuli, ni makafiri.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wanaandaa malaya wa kesho watakao kuwa wamekubuhu!!! Ushenzi mtupu, laana tupu!!!
     
  9. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,327
    Likes Received: 3,236
    Trophy Points: 280
    Hii ni kuwaandaa hawa watoto kuwa MARAYA NA MAKAHABA SIKU ZA USONI. TUTEGEMEE KUWA NA WAKINA LULU WENGI SANA HIVI KARIBUNI. TUNAJENGA TAIFA GANI JAMANI.

    IMEFIKIA WAKATI TANZANIA HATA UKIANZISHA MASHINDANO YA KUJISAIDIA HAJA KUBWA. UKIMUALIKA THE SO CALLED MHESHIMIWA ATAKUJA.

    IF YOU THINK YOU CANNOT CHANGE TANZANIA, CHANGE YOUR FAMILY,
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Duh! Hii dunia sijui inaelekea wapi. Laiti wangelijua kama wanawaharibu hao watoto kwa kuwafundisha mambo makubwa wakati bado ni wadogo wasingelifanya huo upuuzi.
     
  11. s

    sijambo Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndo ukafiri wenyewe mwenye mtoto atakua na utindio
    wa UBNG
     
  12. b

    bob malya JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uharibifu wa maadili.hawana kazi za kufanya makafiri hao.iran na afghan 2nawanyonga
     
  13. c

    chilubi JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi ndivo walivo Wengi waishio Tanganyika! Wamekosa kitu kiitwacho "heshima na ustaarabu". Ni watu wa starehe zaidi na upuuzi
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na mbaya zaidi sasa tumeanza kuwatrumia watoto ili kukamilisha burudani zetu. jamani tuwapeleke hawa watoto wasome si kuwatumia kama vyiombo vya burudani
     
  15. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watoto Hawa hawatendewi haki kabisa

    Ni Laana hii tunaitafuta

    Tunawajengea watoto misingi gani ktk Maisha yao??????????????!!!!!!!!
     
  16. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    sorry jamani ila alieshinda hata ku smile hajui.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo urithi walioona unawafaa hao watoto na si vinginevyo
     
  18. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Watanzania tumelaaniwa kuiga culture ya wenzetu wa magharibi na tumeshndwa kuboresha ya kw2,mwenyezi Mungu a2samehe kwa maana hatujui tulitendalo! Ww mzazi wa mtoto huyu,kama kwl una hekima na busara,wawezaje mtoto kumuuzia sura yke badald ya kumjaza maadili na kumfanya amtambue aliyempa huo urembo? Jiandaeni kwnda kumjibu Mungu cku ikifika!
     
  19. A

    Ahakiz Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa mbunge wa ccm wa viti maalum maana hatambui hata haki za watoto na hicho cheo alipewa na mabwana zake nasema kila siku viti maalumu wafutea maana vitakuja kutuletea wendawazimu ndani ya bunge haya yameanza kujitokeza
     
  20. Y

    Yaya2012 Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Serikali ipo wapi?
     
Loading...