Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya umiss yanafaida kwa nchi yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Jul 9, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika miaka ya hivi karibuni mashindano ya umiss yamekuwa maarufu sana kuliko zamani. Makampuni mbalimbali wamekuwa wakidhamini mashindano haya kwa fedha nyingi sana. Waheshimiwa wengi wamekuwa wakihudhuria sana kushuhudia mashindano haya! Hivi, jamii au taifa inafaidikaje na haya mashindano? Kwa nini hizi fedha zisitumika kuleta maendeleo mengine?
     
  2. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba nirekebishe title. Nimekosea kidogo. Nilimaanisha yana faida gani kwa nchi yetu?
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    Hakuna labda faida ni kwa waandaaji kuwauza mabinti kwa mapedejeee!
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    umepatia
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hakuna faida yoyote labda kwa washiriki kupata jina na chance ya kujianika uchi uchi hadharani.
     
  6. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kampuni ya vodacom inaharibu fedha nyini sana kwenye mashindano haya wakati watoto yatima wamejaa kila kona ya TZ! Wana JF, naomba tushauri kampuni hii isiendelee kaharibu pesa hizi.
     
Loading...