Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya Ufupi Dunian

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lume, Dec 6, 2010.

  1. L

    Lume Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikua na mashindano ya kumpata mtu mfupi kuliko wote duniani.
    Jamaa m1 alikuwa mfupi kama chupa ya bia, alipokwenda kwenye ukumbi wa mashindano akakuta mlinzi getini ni mfupi amekalia kiberi cha njiti. Hebu fikiria washiriki waliopo ndani watakuwa wafupi kiasi gani?
     
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imposimble jamaniiiiiii haaaaaa haaaaaa haaaaaa teeeeee teeeeeeeee teeeeee kaaaaaaa kaaaaaaa kaaaaaaaa uuuuuuu uuuuuuu uuuuuuuuuwiiiiii
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nadhani humo ndani washiriki watakuwa wadogo kawa wale wadudu waliokuwa wanapatatikana katika kisamvu enzi zile walijulikana kama dudu mtu walikuwa wadogo sana kama kidonge cha pilton.
     
  4. R

    R_chuggani Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :whoo:nadhani wa ndani watakua wanaegemea gololi:whoo:
     
  5. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo mbona mrefu sasa mwingine alikuwa mfupi kama kidonge cha asprin alipoenda kwenye ukumbi wa mashindano akijua yeye ni mshindi akakuta mlinzi wa getin amekalia wembe na miguu inaningia ikabidi mshikaji arud nyumbani kwani kama mlnzi ni mfupi vile vipi sasa hao washindani
     
Loading...