Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya taifa cup bado ni feki

Discussion in 'Sports' started by Mswahela, May 31, 2010.

  1. M

    Mswahela Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT="[SIZE="4"]Century Gothic"]Baada ya Mkoa wa Lindi mwaka jana kufungwa magoli 11 na Ilala,
    mwaka huu wakabuni mkakati wa
    kufuta aibu hiyo kwa kuazima na kuwalipa vijana wengi kutoka Dsalaam kwenda kuchezea mkoa huo na
    hivyo kutoa picha kwamba kuna improvement ya soccer Lindi. Mkoa wa Singida nao umefanya hivyo chini
    ya ufadhili wa Mbunge wao tajiri Mh Dewji ambaye ameazima vijana karibu wote kutoka Dsalaam na
    kuwalipa pesa nyingi tu. Kawavisha jezi nyekundu ili wafanane na wekundu wa Msimbazi timu anayoipenda
    sana Mheshimiwa huyo na hatimae wakatwaa ubingwa feki na kuwadanganya watu kuwa Singida Mchezo
    wa mpira umekua kumbe si lolote. Mchezaji aliyefunga magoli mawili ya mwanzo Kelvin Haule anaishi
    Sinza Dsalaam na wengine wengi tu. Haya mambo Feki yataisha lini nchi hii?[/FONT][/SIZE]
     
Loading...