Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya netiboli mapaja na ch*pi nje nje

Discussion in 'Sports' started by silent lion, May 10, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wadau mimi si mfuatiliaji wa mashindano haya. Ila huwa nayaonaga wakati wa habari na magazetini. Kitu kikubwa ninachokiona ni wanawake wakiwa uchi mapaja wazi basi. Leo naangalia Tbc kaoneshwa mchezaji mmoja kavaa sketi fupi mno hadi ch**pi inaonekana.

    Nkikimbuka mashindani haya yalivyopigiwa debe nabaki kinywa wazi. Was it worth?
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa si michezo ndugu wewe kama mawazo yako yapo kwenye makalio utakuwa unawaza mchezo mwingine
     
  3. s

    silent lion JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Ina maana wewe unaona ni kawaida so long they are in sports?
     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kama ni hivyo tungekuwa hatuangalii long tenis za akina Serena. Tatizo lako badala ya kuangalia mchezo unaangalia mambo mengine::
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    wanachezea wapi huo mchezo maana nimechoka kusimuliwa mie
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kaka kila mchezo una mavazi yake...ushawahi kuangalia "beach volleyball"? au ushawahi kuangalia mashindano ya riadha kwa kina dada ukimuona Veronica Campbell au Sanya Richards walivyojaaliwa vijungu halafu ndio kwanza wamevaa vichupi.
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa sio mwanamichezo kabisa! Kuna michezo mingine watu hawavai nguo kabisa...Ungeona hiyo si ungewehuka kabisa?
    Huraaaa! Netball...zamani na yale ma skin tight ulikuwa unaboa...
     
  8. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    atakuwa anawaza tasnia ya ngono sio netball.
     
  9. s

    silent lion JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mshindwe na mregee nyoote mnaoshabilkia umalaya in the name of sports. Hakuna excuse ya kumweka mwanamke uchi.
     
  10. K

    KISWAHILI Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napendaga!!kama kuna taifa stars na netiboli.m ntaangalia netiboli ili nione hiyo kitu
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo? wavae baibui!
     
  12. P

    Percival JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hapo umenena mkuu. maneno yako ni kweli kabisa.
     
  13. L

    Lady G JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh mie namobilise netball team. Wote watavalia madera wakati wa mechi.
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndiyo raha ya michezo dogo...ukipata nafasi nenda ukaone akina dada 'wakisanua' live...utamu wa kunoga...!
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....so!......
     
  16. King2

    King2 JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inabidi niende hapo nikasafishe macho.
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe si salama kichwani mwako au ni mgeni katika nchi hii maana kwa kumbukumbu zangu since i was 8 to 15 netball ilikuwa ikichezwa na hayo ndio mavazi rasmi. Sasa tukuulize ulitaka wavae mashuka? Umalaya upi uliofanyika?umalaya mnaujua mnanyamaza kimya! Hizi fiesta sijui bongo muvi na zile miss miss hizo ndio zina harufu za umalaya na mapimp wanajulikana kwa wajanja wa mjini. Kama uamini tembelea leaders club kuanzia saa nane mchana uone watu gani wanakuwa pande zile wachore tu.usiwashtue halafu njoo uje utupe data sawa?
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wengine vichupi wala havitushtui ila hayo madera ndio yanaturusha roho hasa yakikwidwa kwenye nguo ya ndani paka hakawii kulia nyau.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unachukulia kasi ya nyeto sio?
     
  20. e

    emkey JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na hapo salma kikwete na mke wa pinda wanayapigia debe kama hawana akili nzuri, endapo ktk wachezaji kungekuwa na watoto wao cjui wangejickiaje? kucheza netball cyo lazima kuvaa vichupi kama vile.
     
Loading...