Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mashindano ya miss chitchat week hii ya trh 14-18

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 15, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa
    Leo anasakwa mwanachitichat ambaye ni zaidi ya mwingine,afu huyu ndio atakua miss chitchat wa week hii.utapendekeza jina moja kati ya hawa,mwisho ni ijumaa saa sita kamili mchana baada ya hapo atachaguliwa mwingine kwa ajili ya week ijayo.kwa leo ni hawa hapa watano jukwaani, tunaye Catherine CUTE beibe nasty Kongosho cacico
    utataja jina moja tu na sababu kwa nini umependekeza jina hilo na utaeleza kwanin umevutika naye
    nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nampendekeza babyface cacico apepelushe bendera ya chichat week hii kwakua ni mwenye mvuto,msafi,mtamu,mpole na mwenye nidhamu ndani na nje ya chitchat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi kura yangu kwa beibe nasty kwakua anavutia vile anavyo komenti kwa kujiskia,ingawa hana ukalimu lakn anamvuto na anafaa kuwa miss chitchat wa week
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mie kwanza nikae kimya!
    Ingawaje "mcheza kwao hutunzwa!"
    Btw When all speaks, the results will be none hears !!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Una akili wewe ujue!
    Unakunywaga soda gani ?
    Awali nikakudhani umivaa miwanimbao!
    Kumbe umivaa miwani full-kioo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha....we mpigie kura shemeji bwana acha kudandia kura ya mwenzio
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmmmh natazama tuu mwenzangu maana hapa damu yakunguni ndo zimetawala heheee haya jaman mseme sasa.angalizo sijipigii debe
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    kura yangu inaenda moja kwa moja kwa Kongosho! Kwa sababu jina lake linanifanya niendelee kulinda viungo vyangu hasa kongosho! Pili nampa kura sababu ni shemeji! Tatu ana kipaji cha kuigiza mtakuwa mashaidi wangu kama mnafatilia comments na post zake. Shindano lijalo asikose baby wangu Madame B najua ataibuka kidedea
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Judgement kura yako nimuhimu sana please vote anyone hata kama si shemeji we chagua tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no!no!no!.... beibe nasty unaruhusiwa kujipigia kura na unaweza kujipigia kampeni kwan mashindano haya unayadharau lakni utamu wa ushindi unakuja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaaaani unanishindanisha na wifi yangu beibe nasty! Itakuwaje hapo? Mi naomba nitolewe kwenye haya mashindano (hapa nalinda maslahi ya ukoo).
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio hivyo Catherine hapa ni mashindano tu unaweza mpigia hata mmoja unaempenda kama hujikubali,kama unazani mawifi zako wanakufunika basi chagua mmoja umpigie kura
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kura yangu nampa bibi yangu cacico. Ana kila sababu maana ni mchesi sio mjeri hasa kwa wajukuu zake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wifi yangu ni mmoja tu hapo, Kongosho ni mpinzani, cacico ni bibi mke wa babu Asprin. Kwasababu ya mgongano wa kimaslahi, mi nakaa kando kwanza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    heheeeee jamani iwish tungeweka pic ili tujue nan anasifa za umiss cc heheeeee ila mi ninaomba hili shindando lihairishwe jaman mi najua jg, cathy wamempiga nan na hata nasty mwenyewe ila mie sihitaj mashindano jaman mweeeh toen ushind hata wa mezan mi im read
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani hapa asiposhinda niliye mchagua basi ni bora ashinde yoyote yule lakini si shemeji yangu beibe nasty maana mmmh atavimba kichwa.
    jamani naombeni tumpigie kura cacico ,jamani jitokezen tumpigie kula,bado kura ya St. Paka Mweusi Erickb52 tafadhari tunaomba kura hizo kwa cacico
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    piga kura shemeji,umeambiwa kama unajikubari jipigie kura,kama hujikubari unampigia unaye mkubali we shem vp kaz kuniwangia tu
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaaa! utanifanya niachike, hapo kwenye red mwenzio khaaaaaaaa!
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thanx my kaka, nitambembeleza charminglady mpaka arudi, lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaa shemeji upo juu sana! juu mno, umechagua vema! lol!
     
Loading...