Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya kumsaka miss chichat september,piga kura kwa umpendaye tafadhari

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Aug 30, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habhari yenu wakubwa.
    Ifuatayo ni orodha ya wanaowania/walio pendekezwa kushindania lile taji la miss chitchat mwezi sept,yapo makundi 2(A na B) :- Orodha kundi A ni Orodha kundi B ni- unatakiwa kupiga kura kwa mtu mmoja kwa kila kundi,mshiriki anaruhusiwa kujipigia kura,unaruhusiwa kumpigia/kujipigia debe ya kuomba kura,mshindi wa kundi A atakunishwa na mshindi wa kundi B kwenye fainali ili kumpata miss,piga kula kwa mfumo ufuatao:- kundi A ni....... Kundi B ni.......NAWASILISHA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nakumbushia tu,one member one vote,one vote=jina moja toka kundi A na jina moja toka kundi B.ntashukuru kama tutatoa ushirikiano kwa kufata masharti
     
  3. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kundi A ni Madame B
    kundi B ni charminglady
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi nilishasema mashindano staki bana si nilikua wiki ile nkala za uso sa nin tena hapa jamaniiii. Haya kundi A my sista madame n kundi B shost charming lady, cath my wifi hatoshiriki
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shemeji nimependa jinsi ulivyoweza kufata utaratibu,mambo vip lakini shemeji langu?habari za tandale kwa mtogole?wazima huko uwanja wa fis?
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani shemeji,kwanini unapenda kulalamika?wakati wa kula walalamika,wakati wa mashindano walalamika,wakati wa kwenda out walalamika wakati wa kudo/mech walalamika dah! Judgement anakazi ila anafaidi maana wanawake wanopenda kulalamika watamu hao!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kundi A ni mimi mwenyewe Remmy. so mpinzani simchagui.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Oya dogo ni kura sio kula! Unachanganya sana mambo
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha ...umeniacha hoi Remmy naomba bas uchague na mwenza toka kundi B ili kula isiharibike,kumbumbuka anatafutwa mshindi toka kila kundi ili mchuane fainali.please vote bas
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,te,...nashukuru kiongozi,siunajua tena nshakula makande hapa,ubongo upo slow kinoma yan
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kaizer piga bas kura
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itabidi nimchague asiye na vigezo vya kutosha ili asiwe threat sio?
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Miss you jamani.
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ni kisura jiamin Remmy ,kujiamini ni hatua moja ya kushinda,lakini pili omba kura kwa member.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani nina haki ya kupiga kura,sijui niwachague nani na nani!
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi sij judge? Siruhusiwi kupiga kura
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huna haki, wewe utapiga ya veto, lol.
     
Loading...