Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya EA riadha live ITV

Discussion in 'Sports' started by Pukudu, Jun 3, 2011.

  1. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mashindano ya riadha kanda ya tano Africa yako live ITV sasa hivi uwanja kwa kweli ni mzuri picha inapendeza sana ila watanzania bado tunajikongoja hakuna aliyefanya wonders ingawa tuko home games ziko dominated na waethiopia wakenya na waganda
     
  2. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama unachosema ni kweli,,,,angalia google leo ,,,Tanzanian news
     
Loading...