Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya bank abc super 8 cup - live updates

Discussion in 'Sports' started by ndetichia, Aug 6, 2012.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]KUNDI A [/FONT]
    [FONT=&quot]A1 Simba SC [/FONT]
    [FONT=&quot]A2 Jamhuri FC [/FONT]
    [FONT=&quot]A3 Zimamoto FC [/FONT]
    [FONT=&quot]A4 Mtende FC [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Agosti 5, 2012[/FONT]
    [FONT=&quot]Simba SC vs Jamhuri FC (Saa 10:00 jioni, Dar es Salaam)[/FONT]
    [FONT=&quot]Zimamoto FC vs Mtende FC (Saa10:00 jioni, Mwanza)[/FONT]
    [FONT=&quot]Agosti 9, 2012[/FONT]
    [FONT=&quot]Jamhuri FC vs Zimamoto FC (Saa 2:00 usiku, Zanzibar)[/FONT]
    [FONT=&quot]Mtende FC vs Simba SC (Saa 10:00 jioni, Arusha)[/FONT]
    [FONT=&quot]Agosti 12, 2012[/FONT]
    [FONT=&quot]Simba SC vs Zimamoto FC (Saa 10:00 jioni, Mwanza)[/FONT]
    [FONT=&quot]Jamhuri FC vs Mtende FC (Saa 10:00 jioni, Dar es Salaam)[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]KUNDI B [/FONT]
    [FONT=&quot] B1 Super Falcon FC [/FONT]
    [FONT=&quot] B2 Azam FC [/FONT]
    [FONT=&quot] B3 Mtibwa Sugar FC [/FONT]
    [FONT=&quot] B4 Polisi Moro FC [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Agosti 5, 2012[/FONT]
    [FONT=&quot]Super Falcon FC vs Azam FC (Saa 2:00 usiku, Zanzibar) [/FONT]
    [FONT=&quot]Mtibwa Sugar FC vs Polisi Moro FC (Saa 10:00 jioni, Arusha) [/FONT]
    [FONT=&quot]Agosti 9, 2012[/FONT]
    [FONT=&quot]Azam FC vs Mtibwa Sugar FC (Saa 10:00 jioni, Dar es Salaam) [/FONT]
    [FONT=&quot]Polisi Moro FC vs Super Falcon FC (Saa 10:00 jioni, Mwanza) [/FONT]
    [FONT=&quot]Agosti 12, 2012[/FONT]
    [FONT=&quot]Super Falcon FC vs Mtibwa Sigar FC (Saa 2:00 usiku, Zanzibar) [/FONT]
    [FONT=&quot]Azam FC vs Polisi Moro FC (Saa10:00 jioni, Arusha)[/FONT]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Matokeo ya gemu za Jana kwenye Super 8
    Kundi A
    Simba 1 - 1 Jamhuri

    Kundi B
    Azam 2 - 0 Super Falcom
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Azam chini ya Mhindi sasa,haya all the best...hizo ndo zenu Azam na Simba
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....nyie mmeona amna nafasi mipango mkaogopa kutia timu siyo!
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Gud 4-updates.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtende 3-2 Zimamoto, ilipigwa jana Mwanza, Mtibwa 2-1 Polisi Moro hii imepigwa leo Moshi.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hayo ndo mashindano hadhi ya simba huko uchelewi kupewa penati3
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmmhhhh kazi ipo kwa maoni haya..
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye ligi hamutakwepa kichapo kipo palepale 5X6/5
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    pakiwa na mashindano mengi kama haya hakika timu zitaimarika
     
  11. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya makombe ya MBUZI haya!!! Je, yana masilahi yoyote kwa timu, wachezaji, vyama vya soka? Maana jamaa zetu wameshaanza zengwe, hadi kieleweke!
     
  12. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I had hoped uongozi wa Tenga, ungeturudisha miaka ilee kila mwaka tunaona timu kubwa na maaruf kutoka Ulaya zikija na kukipiga na timu zetu. Nikapata imani zaidi baada ya kuona sasa tuna uwanja mpya wenye hadhi ya kimataifa !! Lakini nimekuja gundua ni yale yale na huyu licha ya kuwa former national player ni fisadi na kakumbatiwa na mafisadi na wanasiasa na hakuna lolote zaidi ya kujinufaisha yeye. Hivi kweli na mahela yote ya FIFA, connections alizonazo anashindwa kuandika proporsals au kushawishi makampuni kama PUMA, Nike, hata Addidas kuleta timu kubwa kwa mechi mbili tatu kila mwaka (hata kama ni team B za ulaya bado ni kubwa tuu). Hata Tyson aka NdooLanga alikuwa anaweza kidogo..!

    Hivi vimechi za tutimu uchwara havisaidii chochote zaidi ya kuumiza au kuchosha wachezaji. Yaani huyu kama Bayi tuu, na umaaruf na heshima zote tulizowapa sasa wao ni matumbo yao tuu.. !!
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama zilivyoimarika Simba na Azam kwenye Kagame.....ndo mtazamo wako huu?
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hali si hali huko....
     
  15. M

    Masuke JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mechi za leo, Azam 0-2 Mtibwa; Simba 2-0 Mtende; Polisi Moro 2-0 Super Falcon.
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ........lazima 'Anselm' kwa haya matokeo ya Simba atakuwa ameyakasilikia tu.
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha Mkuu PrN niyakasirikie haya matokeo dhidi ya team isiyojulikana katika medani ya soka la Zanzibar? (wewe tangu umeanza kufatilia masuala ya soka umeshawahi kuisikia hiyo team Mtende sijui Mtendeni) nafikiri hii ndo 1 ya zile team zilizopanda sijui kushuka daraja zilizojumuishwa kwenye hiyo michuano,halafu sasa....kama kawaida yenu,goli zote za penalt huku Jamaa wakicheza pungufu,haya kweli yanaweza kuwa matokeo ya kutia moyo?
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilijua tu, hukosagi cha kuongea, kumbuka kwamba Simba ina Hasira; kufungwa au kutoshinda kwenye hizi mechi za Kirafiki, Super 8 na Kagame kwa kipindi hiki kifupi cha Julay-August ni Neema tosha kwa Simba kwani mpaka ligi kuja kuanza itakuwa imeisha jua ni wapi imejikwaa na kufanya malekebisho stahiki; wasiojua falsafa ya Soka watabaki wakitegemea Simba iendelee kuvurunda kumbe inakuja kwa style na speed nyingine.
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Halafu kingine kinachonipa faraja mimi kama mwanasimba ni kwamba simba kuna wachezaji wengi, waliocheza dak45 za kwanza siku ya nane nane ni wengine na kipindi cha pili waliingia wachezaji wanane kama sub, hicho kimemfanya kocha kuona makosa yako wapi, kikosi cha vijana bado kuna vijana kadhaa wameenda Nigeria lakini waliobaki wanafanya mambo ya kutisha. Na magoli yaliyofungwa si yote ya penati kama anavyopotosha mdau mmoja, goli moja tu ndo la penati na penati haipatikani katikati ya uwanja inaonekana kikosi ni kizuri kama kinafika hadi kwenye sebule ya mpinzani na naye anacheza faulo unategemea nini?
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Doh I can see wana'Simba sasa mnafunguka,MUNGU endelea kujalia katika michuano hii ya ABC hii team iendelee kukutana na team zilizopanda daraja huko Visiwani na Tanzania Bara,huku ukiendelea kuishushia neema za penalt kupitia hawa Waamuzi wetu wa kibongo ili iendelee kushinda, Simba inaposhinda Wana'Simba wanachangamsha sana hili jukwaa letu,ilivyokula 3-1 toka kwa Wakusanywa wa Nairobi Rafiki zangu Masuke na PrN walipotea kabisa humu,wamekuja kurudi baada ya ushindi wa jana.
     
Loading...