Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashindano ya afrika hayo...tegemea uchambuzi wa kijinga toka kwa edo kumwembe na shaffii dauda.....

Discussion in 'Sports' started by only83, Jan 19, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Zikiwa zimebaki siku mbili kuanza kwa mashindano ya kombe la Afrika,masikio na akili za watanzania zimetegemee kusikia uchambuzi wa kijinga na kinazi toka kwa hawa wachambuzi wa kitanzania ndugu Edo Kumwembe na Shaffiii Dauda...Jamaa wana uchambuzi wa kinazi,usije ukashangaa wanatabiri ubingwa kwa zile timu zenye wachezaji wa timu zao wanazoshangilia kule Ulaya...Niliwai kumsikia Edo akisema kuwa wao uchambuzi wao ni mpana,wanasikiliza kauli za makocha wa ulaya na kuzitolea ufafanuzi na sio kuzitangaza kama zilivyo,hap alikuwa anaongelea kile kipindi chao cha Sport Extra....

    ....Ki ukweli jamaa wako very shallow na si wachambuzi bali ni washabiki wa mpira wa miguu na ndio maana nasema tegemeeni uchambuzi wa kijinga na kitoto toka kwa Edo Kumwembe na Shaffii Dauda very soon.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duh kwa hiyo bora hata dr leakey nini kuliko kina shaffih ngoja tuone..
     
  3. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mmmh...., hata kama namchukia mtu, siwezi kumsema vibaya hivi bali ningemshauri ajirekebishe kwenye maeneo yenye mapungufu.
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida yetu, vipi wenzangu mshachagua timu (Nchi) za kuzishabikia/kuzishangilia? Mimi nitakuwa nawashabikia/nawashangilia Senegal. Pale kuna wachezaji wawili wa timu ninayoishabikia England (Newcastle United): Demba Ba (wapenzi wa Man U wanamtambua huyu) na pia yupo Demba Cisse (huyu msiomfahamu, mtaziona cheche zake hapo AFCON na baadaye kwenye EPL).
    Kila la Heri!
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Goma linaanza kesho hilo! Magwiji wote wa afrika nje.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    edo nafuu lakini shafii ni bora mbwiga wa mbwiguke
     
  7. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je hao akina edo watakuwa wanachambua recorded match! (au watakodiwa na dstv) maana sujaona kama kuna local channel itakayoonyesha live.
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Walete unazi ila senegal fainali inatuhusu!!!!
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu, ila bado mna mechi za kujirekebisha.. Chipolopolo hoyeeeeeeeeee!!!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwenye spoti xtra na spoti baR
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada nakuomba utoe hapa jukwaani uchambuzi makini kuhusu mechi hizo, maana wewe inaonekana hauna uchambuzi wa kijinga na kitoto. Kweli miafrika ndio tulivyo, wewe baada ya kuona uchambuzi wao haufai ulichukua hatua gani?
    Je, uliwapa japo hata ushauri.?
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,179
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Na akishakumaliza kuchukua hatua na kuwapa ushauri hao anaosema 'wanazi' badala ya kuwa wachambuzi, tunamtaka atuanzishie Thread(uzi) hapa JF ya uchambuzi makini wa mashidano hayo yanayoendelea ya kombe la Afrika
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekurupuka kusema Edo kumwembe na Shaffih Dauda wana uchambuzi wa kijinga,na inaelekea wewe mpira huufahamu umeanza ushabiki ukubwani suala la kuuchambua mpira halina maana kwamba ndivyo itakavyokuwa kwa asilimia 100, nenda kwenye website ya BBC Sport utajifunza mambo mengi wanachambua na bado wanakosena sana tu ila ni uchambuzi kwa jinsi wanavyoona wao kwa kipindi hicho kwa hiyo uchambuzi unaegemea kwenye vigezo fulani vya mchambuzi haina maana kwamba wako pale kukuambia leo huyu lazima afungwe hapana.Acha kukurupuka kulaumu watu wakati thana nzima ya uchambuzi inaelekea huifahamu. Wabongo mnajua kukosoa tu, nenda kauchambue wewe tukuoneukifikiri ni kazi rahisi.Watu wengine bwana.
     
Loading...