Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashimo barabara za Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutwale, May 19, 2011.

  1. Mutwale

    Mutwale Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipita Barabara ya Uhuru ambayo hapo awali ilitumika kupitisha viongozi wakitafa, nakumbuka Mzee Mandela, Walter Sisulu, Papa John Paul(Mwenyeheri) na wengine wengine wengi; utakutana na mahandaki kuanzia Buguruni pale Kiomboi Kisiriri, polisi, Rozana ndo balaa maana kuna mshimo wa kina kirefu kwani pia umejaa maji! Malapa, Bungoni, kisha Kariakoo Shule ya Uhuru karibu na Round about ya Msimbazi rd., Kisha kwenye mataa ya makutano ya Uhuru na Bibi Titi! Shimo lingine liko pale Mtaa wa Jamuhuri na Azikiwe, mbele kabisa ya NMB House, pembeni mwa Benjamini Mkapa Tower! Mashimo yote haya yako katika kati ya Jiji la Dar es Salaam, aibu iliyoje?

    Je manispaa zinazo husika hazioni uozo huu? na kama barabara za katikati ya Jiji, (Tanzania) je barabara za Kisukuru, Mwitongo, Rubya, Litumbadyosi, Kiwele, au Kifyulilo ambazo hazionekani mbele ya macho ya watawala atazijenga nani!

    Je ile kodi ya Road License inakwenda wapi? je kuna sababu gani ya kulipa Road License na ilihali asilimia 95 linapopita gari lenye stika hiyo ni mashimo matupu?

    Chonde chonde wanasi hasa, acheni longo longo, za kujivua Magamba fanyeni kazi, kujivua gamba kwa ukweli ni kutumia kodi zetu kwa malengo kusudiwa na si kuzunguka nchi na kujitambulisha, kwani hakutatusaidia.

    Ingefaa misafara ya rais irejeshwe tena kupitia barabara ya uhuru! pengine itasaidia, pia Rais anapowaambia watendaji wake watoke maofisini, ingefaa naye siku moja afanye ziara ya ghafla maeneo ya mitaa ya Sinza kwa wajanja na viunga vyake ajionee, hapo atajua kama kweli wamejivua gamba, au wanapaswa kujiua gamba! watanzania wa leo tumechoka siasa, kwani hazitusaidii bali walio karibu na hao wakuu wa Kaya.

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu kaamua kuimbua CCM mwaka huu maovu yote yataonekana, serikali haina pesa, mvua zimekuja kwa wingi ili kuharibu barabara za jiji na kwa kuwa serikali haina pesa hawataweza kukarabati barabara.Tunamshukuru sana Mungu kwa kuleta janga, ili madhambi ya CCM yajidhihirishe mbele ya macho ya walipa kodi.CCM mnalo
     
  3. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaa tayari kuna kodi ya makazi zinakuja kwa waheshimiwa wa halmashauri za Dar es Salaam. Kuna handaki kubwa limechimbwa kwenye makutano ya barabara ya Tunisia na Ali Hassan Mwinyi kiasi cha kuzuia matumizi ya makutano hayo. Mashimo kadhaa waliyoyachimba kwenye barabara nyingine bado hawajayafukia vizuri, mtu anaenda kuweka kifusi cha udongo kuziba shimo kwenye barabara ya lami. Mifano ipo mingi, kuanzia bara ya zamani ya Bagamoyo karibu na daraja la Mlalakuwa, Buguruni, Mchepuko wa barabara ya Morogoro kwenda ya Shekilango, n.k

    Halmahsauri zetu hizi ni mtihani kweli kweli
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,738
    Trophy Points: 280
    Jerry Slaa hataki kwenda kpiga picha na hayo mashimo?
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hayo mashimo wanayaita 'ng'ombe wa maziwa' ni mradi wa manispaa na jiji...
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    haahh! Dogo Sharo baro!!!!!!!
     
  7. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hivi kwenye serikali hii ni katika sekta ipi ambapo unaweza ukasema inafanya vizuri japo kwa 50%???
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wizi (embezzlement)
     
Loading...